• 850nm 32GFC SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ
  • 850nm 32GFC SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ
850nm 32GFC SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ

850nm 32GFC SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-57-1000333-01

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, MoneyGram, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: SFP
อัตราการส่งข้อมูล: 32 Gb / s ความยาวคลื่น: 850nm
ระยะทาง: 100m ตัวเชื่อมต่อ: LC
อุณหภูมิในการใช้งาน: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C TX Power: -7.8 ~ -1.3dBm
รับความไว: <0dBm การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

100m 32GFC SFP + Transceiver Module

,

850nm SFP + Transceiver Module

,

32GFC SFP + Fiber Transceiver

รายละเอียดสินค้า

850nm 32GFC SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ

โบรเคด 57-1000333-01 32G Fibre Channel SFP + 850nm 100m DOM Transceiver Module

 

คำอธิบาย

     32G SFP SW 57-1000333-01 ของ Gvdlink เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP + ขนาดเล็กที่เสียบได้สำหรับแอปพลิเคชัน 16G Fibre Channel (16GFC)รองรับการเชื่อมโยงสูงสุด 100 เมตรผ่านไฟเบอร์มัลติโหมด OM3โมดูลนี้มีเครื่องส่ง VCSEL 850nm ที่เชื่อถือได้สูงและเครื่องตรวจจับภาพถ่าย PIN ในขั้วต่อออปติคัล LC แบบดูเพล็กซ์32G SFP + SW เป็นตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล 850 นาโนเมตรที่รองรับข้อมูลจำเพาะของ Fibre Channel 32 / 14.025 / 8.5 / 4.25Gเป็นไปตาม Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA) SFF-8431 Rev. 4.1 และ SFF-8472 Rev.111.0เหมาะสำหรับใช้กับสวิตช์ SAN, เราเตอร์, การ์ดเชื่อมต่อเครือข่าย (NIC) และอุปกรณ์เครือข่ายจัดเก็บข้อมูลอื่น ๆ

 

กรณีแสดงโรงงานของเรา

850nm 32GFC SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 0

 

ข้อมูลการสั่งซื้อ

57-0000088-01 16G FC SFP + LW ตัวรับส่งสัญญาณ SMF 1310nm 10km LC DOM 0 ~ 70ºC
57-0000089-01 16G FC SFP + SW ตัวรับส่งสัญญาณ MMF 850nm 100m LC DOM 0 ~ 70ºC
57-1000333-01 32G FC SFP + SW ตัวรับส่งสัญญาณ MMF 850nm 100m LC DOM 0 ~ 70ºC

คำอธิบาย

การควบคุมคุณภาพของเรา

850nm 32GFC SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 1

850nm 32GFC SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2

สายผลิตภัณฑ์ของเราแสดง

850nm 32GFC SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 3

คำถามที่พบบ่อย

 

Q1: คุณเป็น บริษัท การค้าหรือผู้ผลิตหรือไม่?

A1: เราเป็นโรงงานและมีประสบการณ์มากกว่า 10 ปี

Q2: ค่าขนส่งจะเท่าไหร่?

A2: ขึ้นอยู่กับขนาดของสินค้าและวิธีการจัดส่งของคุณเราจะเสนอค่าใช้จ่ายให้กับคุณตามที่คุณร้องขอ

Q3: คุณสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์ OEM ภายใต้แบรนด์ของเราได้หรือไม่?

A3: ใช่เราเป็นผู้ผลิตเรายอมรับบริการ OEM คุณเพียงแค่ส่งความต้องการโดยละเอียดของคุณมาให้เรา

 

Q4: จะเกิดอะไรขึ้นถ้ามีปัญหาด้านคุณภาพเมื่อเราได้รับสินค้า?

A4: หากมีปัญหาด้านคุณภาพคุณสามารถถ่ายภาพเพื่อเป็นข้อมูลอ้างอิงฝ่าย QC ของเราจะตรวจสอบปัญหาและให้แนวทางแก้ไขที่ดีที่สุดแก่คุณคืนเงินหรือคืนสินค้า

บริการของเรา

บริการออนไลน์แบบตัวต่อตัว 1.24 ชั่วโมงช่วยให้มั่นใจได้ถึงการสนับสนุนที่มีประสิทธิภาพ

2. พิจารณาการต้อนรับลูกค้าตั้งแต่การจองโรงแรมไปจนถึงการเยี่ยมชมโรงงาน

3. การดูแลที่ดีเยี่ยมตั้งแต่การยืนยันการสั่งซื้อจนถึงการจัดส่งสินค้า

 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ 850nm 32GFC SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!