• DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล
  • DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล
DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล

DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-SFP-FC16G-LW

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, MoneyGram, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: SFP
อัตราการส่งข้อมูล: 16Gb / s ความยาวคลื่น: 1310nm
ระยะทาง: 10km ตัวเชื่อมต่อ: LC Duplex
อุณหภูมิในการใช้งาน: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C องค์ประกอบแสง: DFB 1310nm
TX Power: -5 ~ + 2dBm รับความไว: <-12dBm
การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

10km 1310nm 40G Optical Transceiver

,

FCC 1310nm 40G Optical Transceiver

,

DS-SFP-FC16G-LW 40G Optical Transceiver

รายละเอียดสินค้า

DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล

ซิสโก้ DS-SFP-FC16G-LW ใช้งานร่วมกับ 16G Fibre Channel SFP + 1310nm โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ DOM 10 กม.

 

คุณสมบัติ
●รองรับอัตราบิตสูงสุด 14.025Gbps

●รอยเท้า SFP + แบบเสียบได้แบบ Hot-pluggable

●เลเซอร์ DFB 1310nm และโฟโตไดโอด PIN สูงสุด 10 กม. สำหรับการส่งผ่าน SMF

●สอดคล้องกับ SFP + MSA และ SFF-8472 พร้อมช่องรับ LC แบบดูเพล็กซ์

●ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัว

●แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว + 3.3V

●โครงโลหะสำหรับ EMI ที่ต่ำกว่า

●เป็นไปตาม ROHS และปราศจากสารตะกั่ว

●อุณหภูมิในการทำงาน: มาตรฐาน 0 ~ 70ºC, ขยาย -10 ~ 85ºC, อุตสาหกรรม -40 ~ 85ºC

 

การใช้งาน
●ช่องไฟเบอร์ 4G / 8G / 16G

ข้อมูลการสั่งซื้อ

DS-SFP-FC16G-LW 16G FC SFP + LW ตัวรับส่งสัญญาณ SMF 1310nm 10km LC DOM 0 ~ 70ºC
DS-SFP-FC16G-SW 16G FC SFP + SW ตัวรับส่งสัญญาณ MMF 850nm 100m LC DOM 0 ~ 70ºC
DS-SFP-FC32G-SW 32G FC SFP + SW ตัวรับส่งสัญญาณ MMF 850nm 100m LC DOM 0 ~ 70ºC

คำอธิบาย
16G LW ของ Gvdlink เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP + แบบเสียบได้ขนาดเล็กสำหรับแอพพลิเคชั่นระยะยาว 16G Fibre Channel (16GFC)

รองรับการเชื่อมโยงสูงสุด 10 กม. ผ่านเส้นใยโหมดเดี่ยว (SMF)โมดูลนี้มีตัวส่งเลเซอร์ 1310nm DFB ที่เชื่อถือได้สูงและ

เครื่องตรวจจับภาพถ่าย PIN เข้ากับขั้วต่อออปติคัล LC แบบดูเพล็กซ์16G SFP + LW เป็นตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล 1310nm แบบหลายพิกัดที่รองรับข้อกำหนด Fibre Channel 14.025 / 8.5 / 4.25Gเป็นไปตาม Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA)

SFF-8431 Rev.1.1 และ SFF-8472 Rev.111.0เหมาะสำหรับใช้กับสวิตช์ SAN, เราเตอร์, การ์ดเชื่อมต่อเครือข่าย (NIC) และ

อุปกรณ์เครือข่ายจัดเก็บข้อมูลอื่น ๆ

ตัวรับส่งสัญญาณ 16G Fibre Channel SFP + LW ซีรีส์นี้มีสามเวอร์ชันสำหรับการใช้งานที่แตกต่างกัน
เกรดมาตรฐาน (0 ~ 70ºC) ใช้สำหรับการใช้งานเชิงพาณิชย์เกรด Extended (-10 ~ 85ºC) สำหรับ Extended
การประยุกต์ใช้อุณหภูมิและเกรดอุตสาหกรรม (-40 ~ 85ºC) ทำด้วยส่วนประกอบที่แข็งแกร่งและเชื่อถือได้เพื่อให้เป็นไปตาม
ความต้องการของการใช้งานในอุตสาหกรรมภายใต้สภาวะแวดล้อมที่รุนแรง

 

กรณีแสดงโรงงานของเรา

DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล 0

DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล 1

การควบคุมคุณภาพของเรา

DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล 2

 

สายผลิตภัณฑ์ของเราแสดง

DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล 3

คำถามที่พบบ่อย

 

คำถามที่ 1ฉันสามารถสั่งซื้อตัวอย่างได้หรือไม่?MOQ ของคุณคืออะไร?
A2: ใช่เรายินดีต้อนรับการสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพสามารถเลือกตัวอย่างแบบผสมได้เราไม่มี MOQ มี 1 ตัวอย่าง

 

คำถามที่ 2บริษัท ของคุณดำเนินการอย่างไรเกี่ยวกับการควบคุมคุณภาพ

A2: ออปติกเดียวทุกอันผ่านการทดสอบในศูนย์ทดสอบของเราและทดสอบความเข้ากันได้กับอุปกรณ์เครือข่ายหลากหลายยี่ห้อ

 

ไตรมาสที่ 3เงื่อนไขทางการค้าคืออะไร?

A3: Lead Time: เลนส์ยอดนิยมในสต็อกพร้อมส่งเลนส์ที่มีมูลค่าสูงกว่าและมีความเชี่ยวชาญบางอย่างมีระยะเวลารอคอยที่สั้น

เงื่อนไขการชำระเงิน: Western union, T / T, Aliexpress escow, money gram, cash payment

รับประกัน: 3 ปี

 

Q4.ช่วงอุณหภูมิในการทำงานของโมดูลออปติคัลคืออะไร?

A4: ช่วงอุณหภูมิเชิงพาณิชย์ (COM): 0 ถึง 70 ° C (32 ถึง 158 ° F)

ช่วงอุณหภูมิที่ขยาย (EXT): - 5 ถึง 85 ° C (23 ถึง 185 ° F)

ช่วงอุณหภูมิอุตสาหกรรม (IND) :: - 40 ถึง 85 ° C (-40 ถึง 185 ° F)

ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ถึง + 85 ° C (-40 ถึง 185 ° F)

 

คำถามที่ 5ฉันสามารถใช้โลโก้ฉลากและแพ็คเกจของเราเองได้หรือไม่?
A5: ใช่เราสามารถให้บริการ OEM และตามความต้องการของคุณออกแบบฉลากผลิตภัณฑ์โลโก้ PN, SN, แพ็คเกจ

 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ DS-SFP-FC16G-LW 1310nm 40G ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!