• GVD-1000BX-S53-40 40km Fibre Channel Transceiver
GVD-1000BX-S53-40 40km Fibre Channel Transceiver

GVD-1000BX-S53-40 40km Fibre Channel Transceiver

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-1000BX-S53-40

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, MoneyGram, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: SFP
อัตราการส่งข้อมูล: 1.25gb / s ความยาวคลื่น: TX: 1550nm / RX: 1310nm
ระยะทาง: 40km ตัวเชื่อมต่อ: LC เดี่ยว
อุณหภูมิในการใช้งาน: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

GVD-1000BX-S53-40 ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์แชนแนล

,

ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์แชนแนล 40 กม.

,

โมดูลไฟเบอร์ Sfp โหมดเดียว 40KM

รายละเอียดสินค้า

GVD-1000BX-S53-40 40km Fibre Channel Transceiver

GVD-1000BX-S53-40 1.25G SFP BIDI ไฟเบอร์เดี่ยว 1550nm / 1310nm ตัวรับส่งสัญญาณ 40KM

 

โมดูล SFP Fiber Transceiver คุณสมบัติ

  • รองรับอัตราข้อมูลตั้งแต่ 100Mb / s ถึง 1.25Gb / s

โมดูล SFP Fiber Transceiver การใช้งาน

  • โซเน็ต / SDH

  • Fast Ethernet

  • ไฟเบอร์แชนแนล

  • Gigabit Ethernet

  • ลิงค์ออปติคัลอื่น ๆ

ชุดผลิตภัณฑ์ WDM (BIDI) 1.25G SFP ของเรา

 

พี / น ประเมินค่า ระยะทาง ความยาวคลื่น ตัวเชื่อมต่อ DMMI
GVD-1000BX-S43-3 1.25 ก 3 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S34-3 1.25 ก 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S53-3 1.25 ก 3 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S35-3 1.25 ก 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S43-20 1.25 ก 20 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S34-20 1.25 ก 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S53-20 1.25 ก 20 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S35-20 1.25 ก 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S43-40 1.25 ก 40 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S34-40 1.25 ก 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S53-40 1.25 ก 40 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S35-40 1.25 ก 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S54-80 1.25 ก 80 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S45-80 1.25 ก 80 กม 1490 นาโนเมตร / 1590 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S54-120 1.25 ก 120 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N

 

ของเรา ข้อดี

1. ราคาโรงงาน

2. การรับประกันตลอดอายุการใช้งาน

3. เวลาจัดส่งที่เร็วที่สุด

2 วันสำหรับการสั่งซื้อตัวอย่าง 3-7 วันสำหรับการผลิตจำนวนมาก

4. ทดสอบก่อนจัดส่ง 100%

5. ติดตามสินค้าของคุณทันเวลา

 

รับประกัน
เราสัญญาว่าเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลที่โฆษณาทั้งหมดเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบใหม่และชิ้นส่วนวัสดุใหม่ทั้งหมดตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุเรารับประกัน 5 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

สิ่งที่เรามุ่งเน้น

เรามุ่งเน้นไปที่โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทุกชนิดรวมถึง SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Ciena, H3C, HP, Avaya,สุดขีดโรงหล่อ D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei ฯลฯ

 

แสดงผลิตภัณฑ์ของเรา

GVD-1000BX-S53-40 40km Fibre Channel Transceiver 0

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ GVD-1000BX-S53-40 40km Fibre Channel Transceiver คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!