• GVD-1000BX-S35-3 3KM ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบสองทิศทาง
GVD-1000BX-S35-3 3KM ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบสองทิศทาง

GVD-1000BX-S35-3 3KM ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบสองทิศทาง

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-1000BX-S35-3

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, MoneyGram, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: SFP
อัตราการส่งข้อมูล: 1.25gb / s ความยาวคลื่น: TX: 1310nm / RX: 1550nm
ระยะทาง: 3 กิโลเมตร ตัวเชื่อมต่อ: LC เดี่ยว
อุณหภูมิในการใช้งาน: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

FCC 3KM ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบสองทิศทาง

,

ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก GVD-1000BX-S35-3

,

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง 3KM

รายละเอียดสินค้า

GVD-1000BX-S35-3 3KM ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบสองทิศทาง

รองรับ GVD-1000BX-S35-3 1.25G SFP BIDI Single fiber 1310nm / 1550nm 3KM Transceiver

 

โมดูล SFP Fiber Transceiver คุณสมบัติ

 

 

  • จนถึง 1.25 ก ลิงค์ข้อมูล
  • 1310 / 1550nm FP เลเซอร์และเครื่องตรวจจับ PIN ระยะทางสูงสุด 3 กม
  • สอดคล้องกับ SFP MSA และ SFF-8472 ด้วย Simpex ช่องรับ LC
  • Digital Diagnostic Monitoring: การสอบเทียบภายในหรือการสอบเทียบภายนอก
  • เข้ากันได้กับ SONET
  • เข้ากันได้กับ RoHS
  • + 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดียว
  • อุณหภูมิกรณีการทำงาน:
  • มาตรฐาน: 0 ถึง + 70 ° C
  • อุตสาหกรรม: -40 ถึง + 85 ° C

โมดูล SFP Fiber Transceiver การใช้งาน

  • โซเน็ต / SDH

  • Gigabit Ethernet

  • ไฟเบอร์แชนแนล

  • Fast Ethernet

  • ลิงค์ออปติคัลอื่น ๆ

 

ข้อได้เปรียบของเรา

 

1.100% โรงงานดั้งเดิมของ Cisco ปิดผนึกซีเรียลที่สะอาด
2. สินค้าคงคลังจริงที่กว้างขวาง
3. ประหยัดได้ถึง 50% -92% จากรายการราคาทั่วโลก
4. การจัดส่งการชำระเงินที่ยืดหยุ่น
5. บริการประสบการณ์ที่เหนือชั้น

 

ชุดผลิตภัณฑ์ SFP WDM (BIDI) ของเรา

 

พี / น ประเมินค่า ระยะทาง ความยาวคลื่น ตัวเชื่อมต่อ DMMI
GVD-100BX-S43-3 155 ม 3 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S34-3 155 ม 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S53-3 155 ม 3 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S35-3 155 ม 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S43-20 155 ม 20 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S34-20 155 ม 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S53-20 155 ม 20 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S35-20 155 ม 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S43-40 155 ม 40 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S34-40 155 ม 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S53-40 155 ม 40 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S35-40 155 ม 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S54-80 155 ม 80 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S45-80 155 ม 80 กม 1490 นาโนเมตร / 1590 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S54-120 155 ม 120 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S45-120 155 ม 120 กม 1490 นาโนเมตร / 1590 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S43-3 1.25 ก 3 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S34-3 1.25 ก 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S53-3 1.25 ก 3 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S35-3 1.25 ก 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S43-20 1.25 ก 20 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S34-20 1.25 ก 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S53-20 1.25 ก 20 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S35-20 1.25 ก 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S43-40 1.25 ก 40 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S34-40 1.25 ก 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S53-40 1.25 ก 40 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S35-40 1.25 ก 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S54-80 1.25 ก 80 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S45-80 1.25 ก 80 กม 1490 นาโนเมตร / 1590 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S54-120 1.25 ก 120 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N

 

รับประกัน
เราสัญญาว่าเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลที่โฆษณาทั้งหมดเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบใหม่และชิ้นส่วนวัสดุใหม่ทั้งหมดตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุเรารับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

สิ่งที่เรามุ่งเน้น

เรามุ่งเน้นไปที่โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลที่เข้ากันได้ทุกประเภทรวมถึง SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei ฯลฯ

 

แสดงผลิตภัณฑ์ของเรา

GVD-1000BX-S35-3 3KM ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบสองทิศทาง 0

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ GVD-1000BX-S35-3 3KM ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบสองทิศทาง คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!