• GLC-BX80-D-I โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 80KM ที่เข้ากันได้
GLC-BX80-D-I โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 80KM ที่เข้ากันได้

GLC-BX80-D-I โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 80KM ที่เข้ากันได้

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-1000BX-S54-80

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, MoneyGram, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: SFP
อัตราการส่งข้อมูล: 1.25gb / s ความยาวคลื่น: TX: 1550nm / RX: 1490nm
ระยะทาง: 80km ตัวเชื่อมต่อ: LC เดี่ยว
อุณหภูมิในการใช้งาน: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP 80KM

,

โมดูล GLC-BX80-D-I SFP Transceiver

,

โมดูลออปติคัล GLC-BX80-D-I sfp

รายละเอียดสินค้า

GLC-BX80-D-I โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 80KM ที่เข้ากันได้

รองรับ GLC-BX80-DI 1.25G SFP BIDI Single fiber 1550nm / 1490nm 80KM Transceiver

 

 

โมดูล SFP Fiber Transceiver การใช้งาน

  • โซเน็ต / SDH

  • Gigabit Ethernet 1.25 ก

  • ไฟเบอร์แชนแนล

  • Fast Ethernet

  • ลิงค์ออปติคัล wdm อื่น ๆ

โมดูล SFP Fiber Transceiver คุณสมบัติ

  • รองรับอัตราข้อมูล 1.25G
  • ระยะการส่งข้อมูลตั้งแต่ 2 กม. ถึง 120 กม. บน SMF
  • สอดคล้องกับ SFP MSA และ SFF-8472
  • เลเซอร์ DFB 1550 / 1490nm และเครื่องตรวจจับ PIN
  • ช่องรับสัญญาณ Simplex LC หรือ SC
  • ระยะทางถึง 80 กม
  • อุณหภูมิกรณีการทำงาน
  • มาตรฐาน: 0 0 C ~ +70 0 C
  • อุตสาหกรรม: -40 0 C ~ +85 0 C
  • เข้ากันได้กับ RoHS
  • รองรับ Digital Diagnostic Monitoring (DDM)

ข้อดีในการแข่งขัน:
1. คุณภาพดีเยี่ยมและรับประกัน 3 ปี
2. ราคาที่แข่งขันได้
3. เข้ากันได้เต็มรูปแบบ (/ Extreme / Juniper / H3C …)
4. ฉลาก OEM / ODM ที่กำหนดเอง
5. เก็บสต็อกจัดส่งที่รวดเร็ว

 

 

ชุดผลิตภัณฑ์ SFP WDM (BIDI) ของเรา

 

พี / น ประเมินค่า ระยะทาง ความยาวคลื่น ตัวเชื่อมต่อ DMMI
GVD-100BX-S43-3 155 ม 3 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S34-3 155 ม 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S53-3 155 ม 3 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S35-3 155 ม 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S43-20 155 ม 20 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S34-20 155 ม 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S53-20 155 ม 20 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S35-20 155 ม 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S43-40 155 ม 40 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S34-40 155 ม 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S53-40 155 ม 40 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S35-40 155 ม 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S54-80 155 ม 80 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S45-80 155 ม 80 กม 1490 นาโนเมตร / 1590 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S54-120 155 ม 120 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S45-120 155 ม 120 กม 1490 นาโนเมตร / 1590 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S43-3 1.25 ก 3 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S34-3 1.25 ก 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S53-3 1.25 ก 3 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S35-3 1.25 ก 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S43-20 1.25 ก 20 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S34-20 1.25 ก 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S53-20 1.25 ก 20 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S35-20 1.25 ก 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S43-40 1.25 ก 40 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S34-40 1.25 ก 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S53-40 1.25 ก 40 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S35-40 1.25 ก 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S54-80 1.25 ก 80 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S45-80 1.25 ก 80 กม 1490 นาโนเมตร / 1590 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S54-120 1.25 ก 120 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N

 

รับประกัน
เราสัญญาว่าผลิตภัณฑ์ออพติคอลที่โฆษณาทั้งหมดเป็นผลิตภัณฑ์ใหม่พร้อมส่วนประกอบใหม่และชิ้นส่วนวัสดุใหม่ทั้งหมดตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุเรารับประกัน 5 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

สิ่งที่เรามุ่งเน้น

เรามุ่งเน้นไปที่โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทุกชนิดรวมถึง SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, เซียนา, Extreme, Foundry, HP, Avaya, D-link ,H3C, Alcatel, ริเวอร์สโตน, Netgear, เอนเทอเรซิส จูนิเปอร์, Ruijie,Nortel, Zyxel, Huawei ฯลฯ

 

แสดงผลิตภัณฑ์ของเรา

GLC-BX80-D-I โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 80KM ที่เข้ากันได้ 0

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ GLC-BX80-D-I โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 80KM ที่เข้ากันได้ คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!