• GLC-BX80-U-I 1550nm SFP Fiber Transceiver Module ที่เข้ากันได้
GLC-BX80-U-I 1550nm SFP Fiber Transceiver Module ที่เข้ากันได้

GLC-BX80-U-I 1550nm SFP Fiber Transceiver Module ที่เข้ากันได้

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-1000BX-S45-80

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, MoneyGram, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: SFP
อัตราการส่งข้อมูล: 1.25gb / s ความยาวคลื่น: TX: 1490nm / RX: 1550nm
ระยะทาง: 80km ตัวเชื่อมต่อ: LC เดี่ยว
อุณหภูมิในการใช้งาน: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 1550nm

,

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP GLC-BX80-U-I

,

โมดูล GLC-BX80-U-I lc sfp

รายละเอียดสินค้า

GLC-BX80-U-I 1550nm SFP Fiber Transceiver Module ที่เข้ากันได้

รองรับ GLC-BX80-UI 1.25G SFP BIDI ไฟเบอร์เดี่ยว 1490nm / 1550nm 80KM Transceiver

 

 

โมดูลออปติคัลเรียกอีกอย่างว่าตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกหรือตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลเป็นอุปกรณ์ที่เสียบปลั๊กได้โดยทั่วไปซึ่งใช้ในแอปพลิเคชันการสื่อสารข้อมูลแบนด์วิธสูงโมดูลตัวรับส่งสัญญาณโดยทั่วไปจะมีอินเทอร์เฟซทางไฟฟ้าที่ด้านข้างที่เชื่อมต่อกับด้านในของระบบและอินเทอร์เฟซแบบออปติคัลอีกด้านหนึ่งที่เชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่างๆผ่านสายไฟเบอร์โมดูลออปติคัลทำหน้าที่เป็นตัวแปลงโฟโตอิเล็กทริกซึ่งแปลงสัญญาณไฟฟ้าเป็นแสงและในทางกลับกัน

 

โมดูล SFP Fiber Transceiver คุณสมบัติ

  • รองรับอัตราข้อมูล 1.25G

  • ระยะการส่งข้อมูลตั้งแต่ 2 กม. ถึง 120 กม. บน SMF

  • สอดคล้องกับ SFP MSA และ SFF-8472

  • 1490 / 1550nm เลเซอร์ DFB และเครื่องตรวจจับ PIN

  • ระยะทางถึง 80 กม

  • ช่องรับสัญญาณ Simplex LC หรือ SC

  • อุณหภูมิกรณีการทำงาน

  • มาตรฐาน: 0 0 C ~ +70 0 C

  • อุตสาหกรรม: -40 0 C ~ +85 0 C

  • เข้ากันได้กับ RoHS

  • รองรับ Digital Diagnostic Monitoring (DDM)

โมดูล SFP Fiber Transceiver ข้อดี

  • คุณภาพสูงด้วยใบรับรอง ISO9001, TUV, CE, FCC, UL และ RoHS
  • สายผลิตภัณฑ์เต็มรูปแบบ

  • ผ่านการทดสอบ 100%
  • รับประกันสินค้า 5 ปี
  • จัดส่งที่รวดเร็ว

การใช้งาน

  • โซเน็ต / SDH

  • Gigabit Ethernet 1.25 ก

  • ไฟเบอร์แชนแนล

  • Fast Ethernet

  • ลิงค์ออปติคัลอื่น ๆ

ชุดผลิตภัณฑ์ SFP WDM (BIDI) ของเรา

 

พี / น ประเมินค่า ระยะทาง ความยาวคลื่น ตัวเชื่อมต่อ DMMI
GVD-100BX-S43-3 155 ม 3 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S34-3 155 ม 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S53-3 155 ม 3 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S35-3 155 ม 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S43-20 155 ม 20 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S34-20 155 ม 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S53-20 155 ม 20 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S35-20 155 ม 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S43-40 155 ม 40 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S34-40 155 ม 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S53-40 155 ม 40 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S35-40 155 ม 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S54-80 155 ม 80 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S45-80 155 ม 80 กม 1490 นาโนเมตร / 1590 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S54-120 155 ม 120 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S45-120 155 ม 120 กม 1490 นาโนเมตร / 1590 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S43-3 1.25 ก 3 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S34-3 1.25 ก 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S53-3 1.25 ก 3 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S35-3 1.25 ก 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S43-20 1.25 ก 20 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S34-20 1.25 ก 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S53-20 1.25 ก 20 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S35-20 1.25 ก 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S43-40 1.25 ก 40 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S34-40 1.25 ก 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S53-40 1.25 ก 40 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S35-40 1.25 ก 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S54-80 1.25 ก 80 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S45-80 1.25 ก 80 กม 1490 นาโนเมตร / 1590 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S54-120 1.25 ก 120 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N

 

 

ควบคุมคุณภาพ
1. การตรวจสอบวัสดุที่เข้ามา
2. ตรวจสอบทั้งหมดหลังจากเสร็จสิ้นทุกขั้นตอน
3. ตรวจสอบหลังการผลิตเสร็จครึ่งหนึ่ง
4. ตรวจสอบก่อนบรรจุ
5. การตรวจสอบเฉพาะจุดหลังการผลิต

ความได้เปรียบ
1. ประสบการณ์มากกว่า 12 ปีในการผลิตผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสง
2. ทีมงาน R & D ที่มีประสบการณ์ที่มีประสบการณ์มากกว่า 10 ปี
3. เรามีมากกว่า 100 แบบให้คุณเลือก

4. สั่งซื้ออย่างปลอดภัยด้วย Link-all
4. คุณภาพสูงราคาที่แข่งขันและจัดส่งที่รวดเร็ว
5. ความสามารถในการออกแบบ OEM, ODM

6 เราได้ส่งออกไปยังกว่า 80 ประเทศและลูกค้าบางรายเป็นผู้ให้บริการระดับ

 

สิ่งที่เรามุ่งเน้น

เรามุ่งเน้นไปที่โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทุกชนิดรวมถึง SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, เซียนา, Extreme, Foundry, HP, Avaya, D-link ,H3C, Alcatel, Riverstone, เอนเทอราซิส, จูนิเปอร์, Ruijie,Netgear, Nortel, Zyxel, Huawei ฯลฯ

 

แสดงผลิตภัณฑ์ของเรา

GLC-BX80-U-I 1550nm SFP Fiber Transceiver Module ที่เข้ากันได้ 0

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ GLC-BX80-U-I 1550nm SFP Fiber Transceiver Module ที่เข้ากันได้ คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!