• GLC-BX40-D-I Single Strand Fiber ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลแบบสองทิศทาง
GLC-BX40-D-I Single Strand Fiber ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลแบบสองทิศทาง

GLC-BX40-D-I Single Strand Fiber ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลแบบสองทิศทาง

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-1000BX-S43-40

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, MoneyGram, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: SFP
อัตราการส่งข้อมูล: 1.25gb / s ความยาวคลื่น: TX: 1490nm / RX: 1310nm
ระยะทาง: 40km ตัวเชื่อมต่อ: LC เดี่ยว
อุณหภูมิในการใช้งาน: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลแบบสองทิศทางแบบเส้นใยเดี่ยว

,

GLC-BX40-D-I sfp ตัวรับส่งสัญญาณแบบสองทิศทาง

,

โมดูลออปติคัล GLC-BX40-D-I sfp

รายละเอียดสินค้า

GLC-BX40-D-I Single Strand Fiber ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลแบบสองทิศทาง

รองรับ GLC-BX40-DI 1.25G SFP BIDI ไฟเบอร์เดี่ยว 1490nm / 1310nm 40KM Transceiver

 

1.25 กSFP Transceivers ได้รับการออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับผู้ให้บริการและองค์กรขนาดใหญ่ที่ต้องการระบบมัลติเพล็กซ์ที่ยืดหยุ่นและประหยัดค่าใช้จ่ายสำหรับการมัลติเพล็กซ์การขนส่งและการปกป้องข้อมูลความเร็วสูงการจัดเก็บแอปพลิเคชันเสียงและวิดีโอแบบจุดต่อจุดเพิ่ม / วางวงแหวน ทอปอโลยีเครือข่ายตาข่ายและดาวSopto ให้บริการ OEM และเครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกของบุคคลที่สาม (Cisco, Juniper, HP, Dell เป็นต้น)

เรามุ่งเน้นไปที่โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทุกชนิดรวมถึง SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, เซียนา, Extreme, Foundry, Avaya, D-link , H3C, HP, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei ฯลฯ

 

โมดูล SFP Fiber Transceiver คุณสมบัติ

  • รองรับอัตราข้อมูลตั้งแต่ 100Mb / s ถึง 2.5Gb / s

  • ระยะการส่งข้อมูลตั้งแต่ 2 กม. ถึง 120 กม. บน SMF

  • 1490 / 1310nm เลเซอร์ DFB และเครื่องตรวจจับ PIN

  • ระยะทางถึง 40 กม

  • สอดคล้องกับ SFP MSA และ SFF-8472

  • ช่องรับสัญญาณ Simplex LC หรือ SC

  • อุณหภูมิกรณีการทำงาน

  • มาตรฐาน: 0 0 C ~ +70 0 C

  • อุตสาหกรรม: -40 0 C ~ +85 0 C

  • เข้ากันได้กับ RoHS

  • รองรับ Digital Diagnostic Monitoring (DDM)

โมดูล SFP Fiber Transceiver ข้อดี

  • คุณภาพสูงด้วยใบรับรอง ISO9001, TUV, CE, FCC, UL และ RoHS
  • สายผลิตภัณฑ์เต็มรูปแบบ

  • ผ่านการทดสอบ 100%
  • จัดส่งที่รวดเร็ว

  • รับประกันสินค้า 5 ปี

โมดูล SFP Fiber Transceiver การใช้งาน

  • โซเน็ต / SDH

  • ไฟเบอร์แชนแนล

  • Gigabit Ethernet

  • Fast Ethernet

  • ลิงค์ออปติคัลอื่น ๆ

ชุดผลิตภัณฑ์ SFP WDM (BIDI) ของเรา

 

พี / น ประเมินค่า ระยะทาง ความยาวคลื่น ตัวเชื่อมต่อ DMMI
GVD-100BX-S43-3 155 ม 3 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S34-3 155 ม 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S53-3 155 ม 3 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S35-3 155 ม 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S43-20 155 ม 20 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S34-20 155 ม 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S53-20 155 ม 20 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S35-20 155 ม 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S43-40 155 ม 40 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S34-40 155 ม 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S53-40 155 ม 40 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S35-40 155 ม 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S54-80 155 ม 80 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S45-80 155 ม 80 กม 1490 นาโนเมตร / 1590 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S54-120 155 ม 120 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-100BX-S45-120 155 ม 120 กม 1490 นาโนเมตร / 1590 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S43-3 1.25 ก 3 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S34-3 1.25 ก 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S53-3 1.25 ก 3 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S35-3 1.25 ก 3 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S43-20 1.25 ก 20 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S34-20 1.25 ก 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S53-20 1.25 ก 20 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S35-20 1.25 ก 20 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S43-40 1.25 ก 40 กม 1490 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S34-40 1.25 ก 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S53-40 1.25 ก 40 กม 1550 นาโนเมตร / 1310 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S35-40 1.25 ก 40 กม 1310 นาโนเมตร / 1550 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S54-80 1.25 ก 80 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S45-80 1.25 ก 80 กม 1490 นาโนเมตร / 1590 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N
GVD-1000BX-S54-120 1.25 ก 120 กม 1590 นาโนเมตร / 1490 นาโนเมตร SC / LC ใช่ / N

 

รับประกัน
เราสัญญาว่าเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลที่โฆษณาทั้งหมดเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบใหม่และชิ้นส่วนวัสดุใหม่ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุเรารับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

แสดงผลิตภัณฑ์ของเรา

GLC-BX40-D-I Single Strand Fiber ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลแบบสองทิศทาง 0

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ GLC-BX40-D-I Single Strand Fiber ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลแบบสองทิศทาง คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!