• CWDM-SFP-1450 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 1450nm ที่เข้ากันได้
  • CWDM-SFP-1450 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 1450nm ที่เข้ากันได้
  • CWDM-SFP-1450 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 1450nm ที่เข้ากันได้
CWDM-SFP-1450 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 1450nm ที่เข้ากันได้

CWDM-SFP-1450 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 1450nm ที่เข้ากันได้

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS
หมายเลขรุ่น: GVD-CW-SFP-45

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, MoneyGram, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: SFP
อัตราการส่งข้อมูล: 1.25G ความยาวคลื่น: 1450nm
ระยะทาง: 80km ตัวเชื่อมต่อ: LC สองหน้า
อุณหภูมิในการใช้งาน: 0 ~ 70 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 1450nm

,

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ CWDM-SFP-1450 SFP

,

ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล CWDM-SFP-1450 sfp

รายละเอียดสินค้า

CWDM-SFP-1450 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 1450nm ที่เข้ากันได้

CWDM-SFP-45 CWDM SFP 1.25G 1450nm 80km ตัวรับส่งสัญญาณ DOM

 

โมดูล SFP Fiber Transceiver คำอธิบาย

 

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP เป็นโมดูลที่มีประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าที่รองรับอัตราข้อมูล 1.25Gb / s และระยะการส่งข้อมูล 80 กม. ด้วย SMFตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสามส่วน: เครื่องส่งเลเซอร์ CWDM DFB ที่ไม่มีการระบายความร้อนโฟโตไดโอด PIN ที่รวมกับ preamplifier ความต้านทานทรานส์ (TIA) และชุดควบคุม MCUโมดูลทั้งหมดเป็นไปตามข้อกำหนดด้านความปลอดภัยของเลเซอร์คลาส Iตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับ SFP Multi-Source Agreement (MSA) และ SFF-8472สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมโปรดดูที่ SFP MSA

 

Gvdlink CWDM SFP 80km small form-factor pluggable (SFP) เป็นตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล WDM แบบหยาบที่ใช้ในการสื่อสารด้วยแสงสำหรับทั้งการสื่อสารโทรคมนาคมและการสื่อสารข้อมูลบนช่องสัญญาณ CWDM ดังต่อไปนี้
CWDM SFP 1270, CWDM SFP 1290, CWDM SFP 1310, CWDM SFP 1330,
CWDM SFP 1350, CWDM SFP 1370, CWDM SFP 1390, CWDM SFP 1410,
CWDM SFP 1430, CWDM SFP 1450, CWDM SFP 1470, CWDM SFP 1490,
CWDM SFP 1510, CWDM SFP 1530, CWDM SFP 1550, CWDM SFP 1570
CWDM SFP 1590 นาโนเมตร, CWDM SFP 1610 นาโนเมตร

 

โมดูล SFP Fiber Transceiver คุณสมบัติ

  • 18 ความยาวคลื่นความถี่ช่อง: 1270nm ถึง 1610nm CWDM 20nm ระยะห่าง
  • โดย 100Mb 1.25Gb 2.5Gb 4.25Gb ~ 10Gb อัตราความเร็ว
  • เข้ากันได้กับ MSA ฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็กแบบเสียบได้ (SFP)
  • สอดคล้องกับ IEEE 802.3z Gigabit Ethernet 1000BASE-ZX
  • สอดคล้องกับ Fibre Channel 1X SM-LC-L FC-PI
  • งบประมาณพลังงานสูงสุด 24dB dB
  • ด้วย CWDM MUX เป็นระบบ CWDM
  • เสียบได้ร้อน

โมดูล SFP Fiber Transceiver ข้อดี

  • คุณภาพสูงด้วยใบรับรอง ISO9001, TUV, CE, FCC, UL และ RoHS
  • สายผลิตภัณฑ์เต็มรูปแบบ

  • ผ่านการทดสอบ 100%
  • จัดส่งที่รวดเร็ว

  • รับประกัน 3 ปี

โมดูล SFP Fiber Transceiver การใช้งาน

  • อัตรา Tri 1.0625 / 2.125 / 4.25Gbp / s Fibre Channel

  • 1.25 Gb / s 1000 BASE Ethernet
  • ระบบ CWDM MUX / DEMUX

ชุดผลิตภัณฑ์ CWDM SFP ของเรา

รุ่น ประเมินค่า ระยะทาง LD PD
CWDM-SFP50-XX 1.25 ก 50 กม CWDM DFB PIN
CWDM-SFP-XX 1.25 ก 80 กม CWDM DFB PIN
CWDM-SFP120-XX 1.25 ก 120 กม CWDM DFB APD
CWDM-2CSFP-XX 2.5 ก 80 กม CWDM DFB PIN

XX: 45 = 1450 นาโนเมตร 

 

สิ่งที่เรามุ่งเน้น

เรามุ่งเน้นไปที่โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทุกชนิดรวมถึง QSFP, QSFP28, SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ ซิสโก้, เซียนา, อวาย่า, H3C, HP, Extreme, โรงหล่อ,D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei ฯลฯ

 

ข้อได้เปรียบของเรา

 

1.100% โรงงานดั้งเดิมของ Cisco ปิดผนึกซีเรียลที่สะอาด
2. สินค้าคงคลังจริงที่กว้างขวาง
3. ประหยัดได้ถึง 50% -92% จากรายการราคาทั่วโลก
4. การจัดส่งการชำระเงินที่ยืดหยุ่น
5. บริการประสบการณ์ที่เหนือชั้น

 

สายผลิตภัณฑ์ของเราแสดง

CWDM-SFP-1450 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 1450nm ที่เข้ากันได้ 0

 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ CWDM-SFP-1450 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 1450nm ที่เข้ากันได้ คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!