• CWDM-SFP-XX โมดูลออปติคอลแบบเสียบได้ 80 กม. Sfp
  • CWDM-SFP-XX โมดูลออปติคอลแบบเสียบได้ 80 กม. Sfp
  • CWDM-SFP-XX โมดูลออปติคอลแบบเสียบได้ 80 กม. Sfp
CWDM-SFP-XX โมดูลออปติคอลแบบเสียบได้ 80 กม. Sfp

CWDM-SFP-XX โมดูลออปติคอลแบบเสียบได้ 80 กม. Sfp

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS
หมายเลขรุ่น: GVD-CW-SFP-xx

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, MoneyGram, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: SFP
อัตราการส่งข้อมูล: 1.25G ความยาวคลื่น: optinal
ระยะทาง: 80km ตัวเชื่อมต่อ: LC สองหน้า
อุณหภูมิในการใช้งาน: 0 ~ 70 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

โมดูลออปติคอลแบบเสียบปลั๊ก Sfp 80 กม.

,

โมดูลออปติคัล CWDM-SFP-XX Sfp

,

ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 80 กม. sfp

รายละเอียดสินค้า

CWDM-SFP-XX โมดูลออปติคอลแบบเสียบได้ 80 กม. Sfp

CWDM-SFP-xx รองรับ CWDM SFP 1.25G 1270 ~ 1610nm ตัวรับส่งสัญญาณ DOM 80 กม.

 

โมดูล SFP Fiber Transceiver คำอธิบาย

Gvdlink CWDM SFP small form-factor pluggable (SFP) เป็นตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล WDM แบบหยาบที่ใช้ในการสื่อสารด้วยแสงสำหรับทั้งแอปพลิเคชันโทรคมนาคมและการสื่อสารข้อมูลบนช่อง CWDM ดังต่อไปนี้
CWDM SFP 1270, CWDM SFP 1290, CWDM SFP 1310, CWDM SFP 1330,
CWDM SFP 1350, CWDM SFP 1370, CWDM SFP 1390, CWDM SFP 1410,
CWDM SFP 1430, CWDM SFP 1450, CWDM SFP 1470, CWDM SFP 1490,
CWDM SFP 1510, CWDM SFP 1530, CWDM SFP 1550, CWDM SFP 1570
CWDM SFP 1590 นาโนเมตร, CWDM SFP 1610 นาโนเมตร

 

โมดูล SFP Fiber Transceiver คุณสมบัติ

1, ปลั๊กร้อน

2, 1.25Gb / s อินเทอร์เฟซออปติคอลแบบอนุกรม

3 ระยะทางสูงสุด 80 กม

4 สอดคล้องกับ SFP + MSA

5, แพคเกจ SFP MSA พร้อมขั้วต่อ LC เดียว

6, อินเทอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

7, EMI ต่ำมากและการป้องกัน ESD ที่ยอดเยี่ยม

8, อัตราการส่งข้อมูลสูง

9, + 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดียว

10, การใช้พลังงานต่ำกว่า 1.5W

11, อินเทอร์เฟซเชิงกล SFP

12, ช่วงอัตราข้อมูลกว้าง

 

 

การใช้งาน

  • อัตรา Tri 1.0625 / 2.125 / 4.25Gbp / s Fibre Channel

  • 1.25 Gb / s 1000 BASE Ethernet

 

ข้อได้เปรียบของเรา

 

1.100% เดิมโรงงานปิดผนึกซีเรียลที่สะอาด
2. สินค้าคงคลังจริงที่กว้างขวาง
3. ประหยัดได้ถึง 50% -92% จากรายการราคาทั่วโลก
4. การจัดส่งการชำระเงินที่ยืดหยุ่น
5. บริการประสบการณ์ที่เหนือชั้น

 

ชุดผลิตภัณฑ์ CWDM SFP ของเรา

รุ่น ประเมินค่า ระยะทาง LD PD
CWDM-SFP50-XX 1.25 ก 50 กม CWDM DFB PIN
CWDM-SFP-XX 1.25 ก 80 กม CWDM DFB PIN
CWDM-SFP120-XX 1.25 ก 120 กม CWDM DFB APD
CWDM-2CSFP-XX 2.5 ก 80 กม CWDM DFB PIN

XX: 33 = 1330 นาโนเมตร 

 

สิ่งที่เรามุ่งเน้น

เรามุ่งเน้นไปที่โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทุกชนิดรวมถึง QSFP, QSFP28, SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei ฯลฯ

 

สายผลิตภัณฑ์ของเราแสดง

CWDM-SFP-XX โมดูลออปติคอลแบบเสียบได้ 80 กม. Sfp 0

 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ CWDM-SFP-XX โมดูลออปติคอลแบบเสียบได้ 80 กม. Sfp คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!