• 1550nm 80km GLC-FE-100ZX Sfp โมดูลออปติคอล
1550nm 80km GLC-FE-100ZX Sfp โมดูลออปติคอล

1550nm 80km GLC-FE-100ZX Sfp โมดูลออปติคอล

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE ROHS FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-SFP-100ZX

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: Western Union, MoneyGram, T / T, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: SFP
อัตราการส่งข้อมูล: 100 / 155MbP / s ความยาวคลื่น: 1550nm
ระยะทาง: 80km ตัวเชื่อมต่อ: LC สองหน้า
อุณหภูมิในการใช้งาน: 0 ~ 70 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

GLC-FE-100ZX โมดูลออปติคัล Sfp

,

โมดูลออปติคัล Sfp 80 กม.

,

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล GLC-FE-100ZX

รายละเอียดสินค้า

1550nm 80km GLC-FE-100ZX Sfp โมดูลออปติคอล

รองรับ GLC-FE-100ZX 100 / 155M SFP 1550nm 80km Dual LC DDM Transceiver

 

คุณสมบัติโมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP

 

l อัตราข้อมูลของการดำเนินการ 155Mbps

l เลเซอร์ความยาวคลื่น 1550nm DFB และเครื่องตรวจจับ PIN สำหรับการส่งผ่าน 80 กม

l สอดคล้องกับ SFP MSA พร้อมช่องรับ LC แบบดูเพล็กซ์

l การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล: การสอบเทียบภายในหรือการสอบเทียบภายนอก

l เข้ากันได้กับ RoHS

l + 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดียว

ล. อุณหภูมิกรณีการทำงาน:

มาตรฐาน: 0 ถึง + 70 ° C

 

แอพพลิเคชั่นโมดูล SFP Fiber Transceiver

 

 

l Gigabit Ethernet

ล. ไฟเบอร์แชนแนล

l สลับไปที่ Switch interface

l สลับแอปพลิเคชั่นแบ็คเพลน

l อินเตอร์เฟซเราเตอร์ / เซิร์ฟเวอร์

l ระบบส่งผ่านแสงอื่น ๆ

 

 

ชุดผลิตภัณฑ์ SFP ปกติ 100M / 155M ของเรา

แบบจำลองของเรา CISCO รุ่น คำอธิบาย
GVD-SFP-100FX GLC-FE-100FX 100M / 155M SFP 1310nm 2 กม. DOM
GVD-SFP-100LX GLC-FE-100LX 100M / 155M SFP 1310nm 10 กม. DOM
GVD-SFP-100EX GLC-FE-100EX 100M / 155M SFP 1310nm 40 กม. DOM
GVD-SFP-100ZX GLC-FE-100ZX 100M / 155M SFP 1550nm 80 กม. DOM
GVD-SFP-100ZX120   100M / 155M SFP 1550nm 120 กม. DOM
GVD-SFP-100ZX160   100M / 155M SFP 1550nm 160 กม. DOM

 

รับประกัน
เราสัญญาว่าเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลที่โฆษณาทั้งหมดเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบใหม่และชิ้นส่วนวัสดุใหม่ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุเรารับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

สิ่งที่เรามุ่งเน้น

เรามุ่งเน้นไปที่โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทุกชนิดรวมถึง SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆนอกจากนี้เรายังมีการผลิต passive เช่น CWDM MUX / DEMUX, DWDM MUX / DEMUX, สายไฟเบอร์, DAC Cables

ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei ฯลฯ

 

สายผลิตภัณฑ์ของเราแสดง

1550nm 80km GLC-FE-100ZX Sfp โมดูลออปติคอล 0

 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ 1550nm 80km GLC-FE-100ZX Sfp โมดูลออปติคอล คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!