• ความเข้ากันได้ของ GLC-FE-100FX โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 2 กม
ความเข้ากันได้ของ GLC-FE-100FX โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 2 กม

ความเข้ากันได้ของ GLC-FE-100FX โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 2 กม

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE ROHS FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-SFP-100FX

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: Western Union, MoneyGram, T / T, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: SFP
อัตราการส่งข้อมูล: 100 / 155MbP / s ความยาวคลื่น: 1310nm
ระยะทาง: 2km ตัวเชื่อมต่อ: LC สองหน้า
อุณหภูมิในการใช้งาน: 0 ~ 70 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

155MbP / s 2km SFP Fiber Transceiver Module

,

GLC-FE-100FX Compatibility

,

GLC-FE-100FX SFP Fiber Transceiver Module

รายละเอียดสินค้า

ความเข้ากันได้ของ GLC-FE-100FX โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 2 กม

รองรับ GLC-FE-100FX 100 / 155M SFP 1310nm 2km Dual LC DDM Transceiver

 

คุณสมบัติโมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP

  • อัตราข้อมูลการทำงานสูงถึง 100 / 155Mbps
  • เครื่องส่งเลเซอร์ 1310 FP
  • 2 กม. กับ MMF 50 / 125µm, 1 กม. กับ MMF 62.5 / 125µm
  • แหล่งจ่ายไฟ 3V เดี่ยวและอินเทอร์เฟซลอจิก TTL
  • Duplex LC หรือ SC Connector Interface

แอพพลิเคชั่นโมดูล SFP Fiber Transceiver

  • ลิงค์ Fast Ethernet

  • SDH / STM-1, SONET / OC3.0

  • เครือข่ายปริมณฑล

ชุดผลิตภัณฑ์ SFP ปกติ 100M / 155M ของเรา

แบบจำลองของเรา CISCO รุ่น คำอธิบาย
GVD-SFP-100FX GLC-FE-100FX 100M / 155M SFP 1310nm 2 กม. DOM
GVD-SFP-100LX GLC-FE-100LX 100M / 155M SFP 1310nm 10 กม. DOM
GVD-SFP-100EX GLC-FE-100EX 100M / 155M SFP 1310nm 40 กม. DOM
GVD-SFP-100ZX GLC-FE-100ZX 100M / 155M SFP 1550nm 80 กม. DOM
GVD-SFP-100ZX120   100M / 155M SFP 1550nm 120 กม. DOM
GVD-SFP-100ZX160   100M / 155M SFP 1550nm 160 กม. DOM

 

รับประกัน
เราสัญญาว่าเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลที่โฆษณาทั้งหมดเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบใหม่และชิ้นส่วนวัสดุใหม่ทั้งหมดตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุเรารับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

สิ่งที่เรามุ่งเน้น

เรามุ่งเน้นไปที่โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทุกชนิดรวมถึง SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei ฯลฯ

 

สายผลิตภัณฑ์ของเราแสดง

ความเข้ากันได้ของ GLC-FE-100FX โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 2 กม 0

 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ ความเข้ากันได้ของ GLC-FE-100FX โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 2 กม คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!