• โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ GLC-ZX-SM150 SFP ที่เข้ากันได้ 150KM
  • โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ GLC-ZX-SM150 SFP ที่เข้ากันได้ 150KM
โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ GLC-ZX-SM150 SFP ที่เข้ากันได้ 150KM

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ GLC-ZX-SM150 SFP ที่เข้ากันได้ 150KM

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE ROHS FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-SFP-ZX150

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: Western Union, MoneyGram, T / T, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: SFP
อัตราการส่งข้อมูล: 1.25gb / s ความยาวคลื่น: 1550nm
ระยะทาง: 150 กิโลเมตร ตัวเชื่อมต่อ: LC สองหน้า
อุณหภูมิในการใช้งาน: 0 ~ 70 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

GLC-ZX-SM150 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP

,

150KM 1.25Gb / s โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP

รายละเอียดสินค้า

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ GLC-ZX-SM150 SFP ที่เข้ากันได้ 150KM

1.25G SFP 1550nm 150Km โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ GLC-ZX150-SMD ที่เข้ากันได้

 

โมดูล SFP Fiber Transceiver คุณสมบัติ

  • อัตราข้อมูลการทำงานสูงสุด 1.25Gbps
  • เครื่องส่ง DFB 1550nm
  • ระยะทางสูงสุด 150 กม
  • แหล่งจ่ายไฟ 3V เดี่ยวและลอจิก TTL
  • อินเทอร์เฟซ Duplex LC Connector
  • อุณหภูมิกรณีการทำงาน
  • มาตรฐาน: 0 ℃ ~ + 70 ℃
    อุตสาหกรรม: -40 ℃ ~ + 85 ℃
  • อินเทอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

โมดูล SFP Fiber Transceiver การใช้งาน

  • สวิตช์และเราเตอร์ Gigabit Ethernet

  • โครงสร้างพื้นฐาน Fibre Channel Switch

  • แอปพลิเคชัน XDSL

  • การสลับขอบเมโทร

ชุดผลิตภัณฑ์ SFP ปกติของเรา

GVD-SFP-T โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP ทองแดง 1000BASE-T
GVD-SFP-SX (D) 1.25G SFP 850nm 550M MMFDDM
GVD-SFP-MX (D) 1.25G SFP 1310nm 2 กม. MMF DDM
GVD-SFP-LX (D) 1.25G SFP 1310nm 10 กม. SMF DDM
GVD-SFP-EX (D) 1.25G SFP 1310nm 40 กม. SMF DDM
GVD-SFP-ZX 1.25G SFP 1550nm 80 กม. SMF DDM
GVD-SFP-ZX120 1.25G SFP 1550nm 120 กม. SMF DDM
GVD-SFP-ZX150 1.25G SFP 1550nm 150 กม. SMF DDM

 

รับประกัน
เราสัญญาว่าเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลที่โฆษณาทั้งหมดเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบใหม่และชิ้นส่วนวัสดุใหม่ทั้งหมดตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุเรารับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

สิ่งที่เรามุ่งเน้น

เรามุ่งเน้นไปที่โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทุกชนิดรวมถึง SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei ฯลฯ

 

สายผลิตภัณฑ์ของเราแสดง

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ GLC-ZX-SM150 SFP ที่เข้ากันได้ 150KM 0

 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ GLC-ZX-SM150 SFP ที่เข้ากันได้ 150KM คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!