• 1550nm 120Km GLC-ZX-SMD โมดูลไฟเบอร์ออปติก Sfp
  • 1550nm 120Km GLC-ZX-SMD โมดูลไฟเบอร์ออปติก Sfp
1550nm 120Km GLC-ZX-SMD โมดูลไฟเบอร์ออปติก Sfp

1550nm 120Km GLC-ZX-SMD โมดูลไฟเบอร์ออปติก Sfp

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE ROHS FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-SFP-ZX120

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: Western Union, MoneyGram, T / T, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: SFP
อัตราการส่งข้อมูล: 1.25gb / s ความยาวคลื่น: 1550nm
ระยะทาง: 120km ตัวเชื่อมต่อ: LC สองหน้า
อุณหภูมิในการใช้งาน: 0 ~ 70 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

โมดูลไฟเบอร์ออปติก Sfp GLC-ZX-SMD

,

โมดูลไฟเบอร์ออปติก Sfp 120Km

,

โมดูลไฟเบอร์ออปติก Sfp 1550nm

รายละเอียดสินค้า

1550nm 120Km GLC-ZX-SMD โมดูลไฟเบอร์ออปติก Sfp

1.25G SFP 1550nm 120Km โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ GLC-ZX-SMD ที่เข้ากันได้

 

โมดูล SFP Fiber Transceiver คุณสมบัติ

  • อัตราข้อมูลการดำเนินงานสูงถึง 1.25Gbps
  • เครื่องส่ง DFB 1550nm
  • ระยะทางถึง 120 กม
  • แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว 3. 3V และลอจิก TTL
  • อินเทอร์เฟซ Duplex LC Connector
  • อุณหภูมิกรณีการทำงาน
  • มาตรฐาน: 0 ℃ ~ + 70 ℃
    อุตสาหกรรม: -40 ℃ ~ + 85 ℃
  • อินเทอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

โมดูล SFP Fiber Transceiver การใช้งาน

  • สวิตช์และเราเตอร์ Gigabit Ethernet

  • โครงสร้างพื้นฐาน Fibre Channel Switch

  • แอปพลิเคชัน XDSL

  • การสลับขอบเมโทร

ชุดผลิตภัณฑ์ SFP ปกติของเรา

GVD-SFP-T โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP ทองแดง 1000BASE-T
GVD-SFP-SX (D) 1.25G SFP 850nm 550M MMFDDM
GVD-SFP-MX (D) 1.25G SFP 1310nm 2 กม. MMF DDM
GVD-SFP-LX (D) 1.25G SFP 1310nm 10 กม. SMF DDM
GVD-SFP-EX (D) 1.25G SFP 1310nm 40 กม. SMF DDM
GVD-SFP-ZX 1.25G SFP 1550nm 80 กม. SMF DDM
GVD-SFP-ZX120 1.25G SFP 1550nm 120 กม. SMF DDM
GVD-SFP-ZX150 1.25G SFP 1550nm 150 กม. SMF DDM

 

รับประกัน
เราสัญญาว่าเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลที่โฆษณาทั้งหมดเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบใหม่และชิ้นส่วนวัสดุใหม่ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุเรารับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

สิ่งที่เรามุ่งเน้น

เรามุ่งเน้นไปที่โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลที่เข้ากันได้ทุกประเภทรวมถึง SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Ciena, H3C, HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei ฯลฯ

 

สายผลิตภัณฑ์ของเราแสดง

1550nm 120Km GLC-ZX-SMD โมดูลไฟเบอร์ออปติก Sfp 0

 

คำถามที่พบบ่อย

ถาม: คุณยอมรับเงื่อนไขการชำระเงินแบบใด

ตอบ: T / T, L / C ที่เห็น Western Union เป็นที่ยอมรับเงื่อนไขการชำระเงินอื่น ๆ สามารถต่อรองได้

ถาม: ระยะเวลารอคอยคืออะไร?

ตอบ: สำหรับผลิตภัณฑ์มาตรฐานเราเก็บสต็อกไว้เพียงพอ cqn จัดส่งภายใน 1-3 วันหลังจากยืนยัน PO สำหรับสินค้าจำนวนมากและสินค้าพิเศษโปรดตรวจสอบเวลานำกับตัวแทนขายของเรา

ถาม: คุณสามารถเสนอวิธีการจัดส่งสินค้าได้อย่างไร?

ตอบ: สำหรับสินค้าขนาดเล็กเราจัดส่งโดย Express เช่น DHL, FedEX, TNT, UPS, EMS เป็นต้นสำหรับปริมาณมากเราสามารถใช้เรือเหาะหรือวิธีอื่น ๆ ที่ได้รับการแต่งตั้งจากลูกค้า

ถาม: ผลิตภัณฑ์ของคุณสามารถใช้ร่วมกับ euipments ใดได้บ้าง?

ตอบ: ผลิตภัณฑ์ของเราสามารถเข้ากันได้กับทุกแบรนด์ในตลาด

ถาม: จะสั่งซื้อได้อย่างไร?

ตอบ: 1> ยืนยันรายละเอียดการสั่งซื้อกับตัวแทนขายของเรา
2> ใบแจ้งหนี้ Proforma ได้รับการยืนยันคำสั่งซื้อจะถูกจัดเรียงเมื่อได้รับการชำระเงินของคุณ
3> ยืนยันรายละเอียดการจัดส่งและจัดส่งสินค้าหมายเลขติดตามจะถูกส่งถึงคุณทันทีหลังจากรับพัสดุ
4> เราจะช่วยติดตามสินค้าของคุณจนกว่าคุณจะได้รับสินค้าอย่างปลอดภัย

 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ 1550nm 120Km GLC-ZX-SMD โมดูลไฟเบอร์ออปติก Sfp คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!