• 1550nm 80km Xenpak Transceiver รองรับ XENPAK-10GB-ZR
  • 1550nm 80km Xenpak Transceiver รองรับ XENPAK-10GB-ZR
  • 1550nm 80km Xenpak Transceiver รองรับ XENPAK-10GB-ZR
1550nm 80km Xenpak Transceiver รองรับ XENPAK-10GB-ZR

1550nm 80km Xenpak Transceiver รองรับ XENPAK-10GB-ZR

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-XENPAK-10GB-ZR

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, MoneyGram, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: XENPAK
อัตราการส่งข้อมูล: 10Gb / s ความยาวคลื่น: 1550nm
ระยะทาง: 80km ตัวเชื่อมต่อ: Duplex SC
อุณหภูมิในการใช้งาน: -0 ~ 70 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

ตัวรับส่งสัญญาณ Xenpak 80 กม. ตัวรับส่งสัญญาณ Xenpak 1550nm ตัวแปลง xenpak 1550nm

,

1550nm Xenpak Transceiver

,

1550nm xenpak converter

รายละเอียดสินค้า

1550nm 80km Xenpak Transceiver รองรับ XENPAK-10GB-ZR

รองรับ XENPAK-10GB-ZR 10G XENPAK 1550nm 80KM SMF Transceiver

 

 

GVD-XENPAK-10GB-ZR ของ Gvdlink ได้รับการตั้งโปรแกรมให้เข้ากันได้กับอุปกรณ์เครือข่ายของ Cisco รวมถึงสวิตช์อีเธอร์เน็ตและเราเตอร์อีเทอร์เน็ตสำหรับแอปพลิเคชันศูนย์ข้อมูลเหมาะอย่างยิ่งกับ CiscoXENPAK-10GB-ZR โมดูล.

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ XENPAK ให้การเชื่อมต่อ 10 กิกะบิตสูงสุด 80 กม. บนไฟเบอร์แบบหลายโหมด (MMF) สำหรับศูนย์ข้อมูลตู้สายไฟสำหรับองค์กรและแอปพลิเคชันการขนส่งของผู้ให้บริการเป็นไปตามข้อตกลงการจัดหาหลายแหล่งของ XENPAK (MSA) อย่างสมบูรณ์และสามารถใช้กับอุปกรณ์ที่รองรับ MSA ได้โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ XENPAK เป็นผลิตภัณฑ์เลเซอร์คลาส 1 ที่เป็นไปตามมาตรฐาน FDA / CDRH และ IEC-60825

 

คุณสมบัติ

  • อัตราข้อมูลปฏิบัติการสูงสุด 10Gb / s XENPAK

  • EMI ต่ำมากและการป้องกัน ESD ที่ยอดเยี่ยม

  • แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยวและอินเตอร์เฟสลอจิก TTL

  • รอย XENPAK แบบเสียบได้ร้อน

  • ระยะทางสูงสุด 80 กม

  • อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 70 ค., -10 ~ 80 ค, -40 ~ 85

  • อินเทอร์เฟซตัวเชื่อมต่อ Duplex SC

  • เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS (ปราศจากสารตะกั่ว)

ข้อดี

  • สายผลิตภัณฑ์เต็มรูปแบบ
  • คุณภาพสูงด้วยใบรับรอง ISO9001, TUV, CE, FCC, UL และ RoHS
  • ผ่านการทดสอบ 100%

  • รับประกัน 3 ปี

  • จัดส่งที่รวดเร็ว

การใช้งาน

  • ช่อง XENPAK 10G

  • ระบบเครือข่ายการจัดเก็บข้อมูลโทรคมนาคม

  • ฮับสวิตช์เราเตอร์เซิร์ฟเวอร์การ์ดเชื่อมต่อเครือข่าย (NIC)

  • ลิงค์ออปติคัลเครือข่าย 10Gbps อื่น ๆ

ชุดผลิตภัณฑ์ Normal X2 ของเรา

โมเดลของเรา CISCO รุ่น ข้อมูลจำเพาะ
GVD-XENPAK-10G-SR XENPAK-10GB-SR 10G XENPAK สำหรับ MMF 850nm 300m
GVD-XENPAK-10G-LR XENPAK-10GB-LR 10G XENPAK สำหรับ SMF 1310nm 10 กม
GVD-XENPAK-10G-ER X2ENPAK-10GB-ER 10G XENPAK สำหรับ SMF 1550nm 40 กม
GVD-XENPAK-10G-ZR XENPAK-10GB-ZR 10G XENPAK สำหรับ SMF 1550nm 80 กม

 

การจัดส่ง

International Express: DHL, FedEx, EMS, SF, ARAMEX, TNT, UPS และอื่น ๆใช้เวลาประมาณ 1-7 วัน

รับประกัน
เราสัญญาว่าเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลที่โฆษณาทั้งหมดเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบใหม่และชิ้นส่วนวัสดุใหม่ทั้งหมดตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุเรารับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

สิ่งที่เรามุ่งเน้น

เรามุ่งเน้นไปที่โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทุกชนิดรวมถึง SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, H3C,เซียนาHP, D-link, สุดขีด, Foundry, Avaya,Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei ฯลฯ

 

สายผลิตภัณฑ์ของเราแสดง

1550nm 80km Xenpak Transceiver รองรับ XENPAK-10GB-ZR 0

คำถามที่พบบ่อย

คำถามที่ 1ฉันสามารถสั่งซื้อตัวอย่างสำหรับผลิตภัณฑ์นี้ได้หรือไม่?MOQ ของมันคืออะไร?
ตอบ: ได้โปรดส่งคำสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบMOQ คือ 1 ชิ้น

คำถามที่ 2แล้วเวลารอคอยล่ะ?
ตอบ: ตัวอย่างต้องใช้เวลา 2-3 วันต้องใช้เวลาในการผลิตเป็นจำนวนมาก 1-2 สัปดาห์

Q3: เงื่อนไขการชำระเงินคืออะไร
ตอบ: ปกติเราจะใช้ TT (Telegram Transfer) ล่วงหน้า Western Unionวิธีการชำระเงินอื่น ๆ สามารถต่อรองได้

Q4.คุณจัดส่งสินค้าอย่างไรและต้องใช้เวลานานแค่ไหน?
ตอบ: เรามักจัดส่งโดย DHL, UPS, FedEx หรือ TNTโดยปกติจะใช้เวลา 3-5 วันการขนส่งทางอากาศและทางทะเล
ยังไม่จำเป็น

Q5: ค่าขนส่งคืออะไร?
ตอบ: ขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อเรามีผู้ส่งต่อเรือที่เชื่อถือได้เราจะเสนอวิธีการที่คุ้มค่าสำหรับคุณ

Q6: คุณรับประกันสินค้าหรือไม่?
ตอบ: ใช่เรารับประกันสินค้า 1-3 ปีตามผลิตภัณฑ์ต่างๆ

Q7: คุณจะดำเนินการอย่างไรหากมีปัญหาเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
ตอบ: หากมีสินค้าชำรุดในชุดผลิตภัณฑ์เราจะจัดหาอะไหล่ให้

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ 1550nm 80km Xenpak Transceiver รองรับ XENPAK-10GB-ZR คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!