• XENPAK-10GB-ER เข้ากันได้กับ XENPAK 40km SMF Xenpak Transceiver
  • XENPAK-10GB-ER เข้ากันได้กับ XENPAK 40km SMF Xenpak Transceiver
  • XENPAK-10GB-ER เข้ากันได้กับ XENPAK 40km SMF Xenpak Transceiver
XENPAK-10GB-ER เข้ากันได้กับ XENPAK 40km SMF Xenpak Transceiver

XENPAK-10GB-ER เข้ากันได้กับ XENPAK 40km SMF Xenpak Transceiver

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-XENPAK-10GB-ER

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, MoneyGram, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: XENPAK
อัตราการส่งข้อมูล: 10Gb / s ความยาวคลื่น: 1550nm
ระยะทาง: 40km ตัวเชื่อมต่อ: Duplex SC
อุณหภูมิในการใช้งาน: -0 ~ 70 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

ตัวรับส่งสัญญาณ Xenpak 40 กม.

,

ตัวรับส่งสัญญาณ SMF Xenpak

,

ตัวรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับซิสโก้ XENPAK-10GB-ER

รายละเอียดสินค้า

XENPAK-10GB-ER เข้ากันได้กับ XENPAK 40km SMF Xenpak Transceiver

รองรับ XENPAK-10GB-ER 10G XENPAK 1550nm 40KM SMF Transceiver

 

 

คุณสมบัติ

•เข้ากันได้กับ XENPAK MSA
•รองรับ IEEE 802.3ae 10GBASE-SR ที่ 10.3125Gbps
•ระยะการส่งข้อมูลได้ถึง 40 กม
•เลเซอร์เปล่งพื้นผิวโพรงในแนวตั้งที่ 1550 นาโนเมตร
•การจัดการและการควบคุมผ่านอินเทอร์เฟซ MDIO 2 สาย
•แหล่งจ่ายไฟ: + 3.3V, APS (+ 1.2V)
•การตรวจสอบเลนส์วินิจฉัย
•เป็นไปตาม ROHS และปลอดสารตะกั่ว
•เข้ากันได้กับ CiscoXENPAK-10GB-ER

 

ข้อดี

  • สายผลิตภัณฑ์เต็มรูปแบบ
  • คุณภาพสูงด้วยใบรับรอง ISO9001, TUV, CE, FCC, UL และ RoHS
  • ผ่านการทดสอบ 100%

  • รับประกัน 3 ปี

  • จัดส่งที่รวดเร็ว

การใช้งาน

  • ช่อง XENPAK 10G

  • ระบบเครือข่ายการจัดเก็บข้อมูลโทรคมนาคม

  • ฮับสวิตช์เราเตอร์เซิร์ฟเวอร์การ์ดเชื่อมต่อเครือข่าย (NIC)

  • ลิงค์ออปติคัลเครือข่าย 10Gbps อื่น ๆ

ชุดผลิตภัณฑ์ Normal X2 ของเรา

โมเดลของเรา CISCO รุ่น ข้อมูลจำเพาะ
GVD-XENPAK-10G-SR XENPAK-10GB-SR 10G XENPAK สำหรับ MMF 850nm 300m
GVD-XENPAK-10G-LR XENPAK-10GB-LR 10G XENPAK สำหรับ SMF 1310nm 10 กม
GVD-XENPAK-10G-LRM XENPAK-10GB-LRM 10G XENPAK สำหรับ MMF 1310nm 2 กม
GVD-XENPAK-10G-ER X2ENPAK-10GB-ER 10G XENPAK สำหรับ SMF 1550nm 40 กม
GVD-XENPAK-10G-ZR XENPAK-10GB-ZR 10G XENPAK สำหรับ SMF 1550nm 80 กม

 

ทำไมถึงเลือกพวกเรา

- ผลิตภัณฑ์ที่มีจำหน่ายที่มีคุณภาพสูงและราคาเป็นกันเอง

- ประเภทที่ยอดเยี่ยมสำหรับการเลือก

- จัดส่งได้อย่างรวดเร็ว

- การสื่อสารออนไลน์ตลอดทาง

- บริการตัวอย่างสำหรับการระบุเทคโนโลยี

1. คำตอบที่ดี: คำถามของคุณเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์หรือราคาของเราจะได้รับการตอบกลับภายใน 24 ชั่วโมง

2. ผลิตภัณฑ์ของเรามีคุณภาพที่เหนือกว่าและอยู่ภายใต้การรับประกันที่เกี่ยวข้อง

3. เราจะไม่ขายหรือแบ่งปันข้อมูลของคุณ

 

สิ่งที่เรามุ่งเน้น

เรามุ่งเน้นไปที่โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทุกชนิดรวมถึง SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, H3C,เซียนาHP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei ฯลฯ

 

สายผลิตภัณฑ์ของเราแสดง

XENPAK-10GB-ER เข้ากันได้กับ XENPAK 40km SMF Xenpak Transceiver 0

ข้อมูลการบรรจุ

XENPAK-10GB-ER เข้ากันได้กับ XENPAK 40km SMF Xenpak Transceiver 1XENPAK-10GB-ER เข้ากันได้กับ XENPAK 40km SMF Xenpak Transceiver 2

 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ XENPAK-10GB-ER เข้ากันได้กับ XENPAK 40km SMF Xenpak Transceiver คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!