• รองรับ XENPAK-10GB-SR 300M 850nm 10G Xenpak Transceiver
  • รองรับ XENPAK-10GB-SR 300M 850nm 10G Xenpak Transceiver
  • รองรับ XENPAK-10GB-SR 300M 850nm 10G Xenpak Transceiver
รองรับ XENPAK-10GB-SR 300M 850nm 10G Xenpak Transceiver

รองรับ XENPAK-10GB-SR 300M 850nm 10G Xenpak Transceiver

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-XENPAK-10GB-SR

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, MoneyGram, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: XENPAK
อัตราการส่งข้อมูล: 10Gb / s ความยาวคลื่น: 850nm
ระยะทาง: 300m ตัวเชื่อมต่อ: Duplex SC
อุณหภูมิในการใช้งาน: -0 ~ 70 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

ตัวรับส่งสัญญาณ Xenpak 850nm

,

ตัวรับส่งสัญญาณ Xenpak 10G

,

ตัวรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับซิสโก้ XENPAK-10GB-SR

รายละเอียดสินค้า

รองรับ XENPAK-10GB-SR 300M 850nm 10G Xenpak Transceiver

รองรับ XENPAK-10GB-SR 10G XENPAK 850nm 300M MMF Transceiver

 

Shenzhen Gaveid Communication Technology Co. , Ltd ก่อตั้งขึ้นในปี 2551เราออกแบบพัฒนาผลิตและจัดจำหน่ายผลิตภัณฑ์ออปติคอลเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าสำหรับการสื่อสารด้วยแสงใน Ethernet, SDH / SONET, จอภาพวิดีโอ, FTTH, โทรคมนาคม, ระบบ CATV เป็นต้นปัจจุบัน Gvdlink สามารถนำเสนอสายผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์ ได้แก่ SFP, SFP +, XFP, QSFP, DWDM, CWDM เป็นต้นจากตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 155M ~ 100G และ DWDM, CWDM MUX / DEMUX Passive solution นอกจากนี้เรายังมีสายเคเบิลสายแสงเครือข่าย การ์ดและสวิตช์ POE สำหรับ sulotion เครือข่ายเรามอบผลิตภัณฑ์ประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าแก่ลูกค้าของเราเพื่อตอบสนองความต้องการของพวกเขาซึ่งมีส่วนช่วยให้ลูกค้าประสบความสำเร็จและพึงพอใจ

 

สิ่งที่เรามุ่งเน้น

เรามุ่งเน้นไปที่โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทุกชนิดรวมถึง SFP, GBIC, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, H3C, เซียนา HP, Extreme, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei ฯลฯ

 

 

คุณสมบัติ

  • อัตราข้อมูลปฏิบัติการสูงสุด 10Gb / s XENPAK

  • EMI ต่ำมากและการป้องกัน ESD ที่ยอดเยี่ยม

  • แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยวและอินเตอร์เฟสลอจิก TTL

  • รอย XENPAK แบบเสียบได้ร้อน

  • อินเทอร์เฟซตัวเชื่อมต่อ Duplex SC

  • อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 70 ค., -10 ~ 80 ค, -40 ~ 85

  • เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS (ปราศจากสารตะกั่ว)

ข้อดี

  • คุณภาพสูงด้วยใบรับรอง ISO9001, TUV, CE, FCC, UL และ RoHS
  • สายผลิตภัณฑ์เต็มรูปแบบ

  • ผ่านการทดสอบ 100%
  • จัดส่งที่รวดเร็ว

  • รับประกัน 3 ปี

การใช้งาน

 

Gigabit Ethernet
ไฟเบอร์แชนแนล
เปลี่ยนเป็นสลับอินเทอร์เฟซ
สลับแอปพลิเคชันแบ็คเพลน
อินเทอร์เฟซเราเตอร์ / เซิร์ฟเวอร์

 

ชุดผลิตภัณฑ์ Normal X2 ของเรา

โมเดลของเรา CISCO รุ่น ข้อมูลจำเพาะ
GVD-XENPAK-10G-SR XENPAK-10GB-SR 10G XENPAK สำหรับ MMF 850nm 300m
GVD-XENPAK-10G-LR XENPAK-10GB-LR 10G XENPAK สำหรับ SMF 1310nm 10 กม
GVD-XENPAK-10G-LRM XENPAK-10GB-LRM 10G XENPAK สำหรับ MMF 1310nm 2 กม
GVD-XENPAK-10G-ER X2ENPAK-10GB-ER 10G XENPAK สำหรับ SMF 1550nm 40 กม
GVD-XENPAK-10G-ZR XENPAK-10GB-ZR 10G XENPAK สำหรับ SMF 1550nm 80 กม

 

 

บริการของเรา

 

มีคำสั่งซื้อ OEM / ODM

เราสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของคุณและออกแบบฉลากผลิตภัณฑ์สำหรับ บริษัท ของคุณ

รับประกัน
เราสัญญาว่าเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลที่โฆษณาทั้งหมดเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบและชิ้นส่วนใหม่ ๆ และจะไม่ใช้วัสดุเก่าและได้รับการตกแต่งใหม่โดยเด็ดขาดตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุเรารับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

 

 

สายผลิตภัณฑ์ของเราแสดง

รองรับ XENPAK-10GB-SR 300M 850nm 10G Xenpak Transceiver 0

 

 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ รองรับ XENPAK-10GB-SR 300M 850nm 10G Xenpak Transceiver คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!