• 1470nm X2 Transceiver Module Cisco CWDM-X2ER-1470 Compatible
  • 1470nm X2 Transceiver Module Cisco CWDM-X2ER-1470 Compatible
1470nm X2 Transceiver Module Cisco CWDM-X2ER-1470 Compatible

1470nm X2 Transceiver Module Cisco CWDM-X2ER-1470 Compatible

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-CW-X2ER-47

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, MoneyGram, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: X2
อัตราการส่งข้อมูล: 10Gb / s ความยาวคลื่น: 1470nm
ระยะทาง: 40km ตัวเชื่อมต่อ: Dual SC
อุณหภูมิในการใช้งาน: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

1470nm X2 Transceiver Module

,

1470nm 10G X2 Module

,

CWDM-X2ER-1470 ตัวรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้กับซิสโก้

รายละเอียดสินค้า

1470nm X2 Transceiver Module Cisco CWDM-X2ER-1470 Compatible

Cisco CWDM-X2ER-1470 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 10G CWDM X2 1470nm 40km ที่เข้ากันได้กับ Cisco

 

คุณสมบัติ

  • 10GBASE-CWDM 10G X2 อีเธอร์เน็ต

  • โซเนต SDH OC-192 / STM-64
  • อัตราข้อมูลปฏิบัติการสูงสุด 10Gb / s

  • 18 ความยาวคลื่น CWDM DFB LD Transmitter จาก 1270nm ถึง 1610nm พร้อมขั้นตอน 20nm

  • EMI ต่ำมากและการป้องกัน ESD ที่ยอดเยี่ยม

  • ความยาวคลื่น 1470nm
  • ไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF)
  • แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยวและอินเตอร์เฟสลอจิก TTL
  • ถึง 40 กม
  • APD ตัวรับความไวสูง DDM
  • อินเทอร์เฟซตัวเชื่อมต่อ Duplex SC

  • รอยเท้า SFP แบบเสียบได้ร้อน

ชุดผลิตภัณฑ์ X2 CWDM ของเรา

หมวดหมู่สินค้า รุ่น ความยาวคลื่น ระยะทาง รอยเท้า อุณหภูมิ
CWDM X2 10G CWDM-X2-xxxx (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 80 กม CWDM X2 -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
CWDM X2 10G CWDM-X2ER-xxxx (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 40 กม CWDM X2 -20 ~ 70 องศาเซลเซียส

"xxxx" หมายถึงความยาวคลื่นเช่น "xxxx = 1550"

 

ข้อดี

  • คุณภาพสูงด้วยใบรับรอง ISO9001, TUV, CE, FCC, UL และ RoHS
  • สายผลิตภัณฑ์อย่างเต็มที่

  • ผ่านการทดสอบ 100%
  • รับประกัน 3 ปี
  • จัดส่งรวดเร็วมาก

การใช้งาน

  • ช่อง 10G X2

  • ระบบเครือข่ายการจัดเก็บข้อมูลโทรคมนาคม

  • ฮับสวิตช์เราเตอร์เซิร์ฟเวอร์การ์ดเชื่อมต่อเครือข่าย (NICs)

  • ลิงค์ออปติคัลเครือข่าย 10Gbps อื่น ๆ

OEM และ ODM

 

มีคำสั่งซื้อ OEM / ODM

เราสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของคุณและออกแบบฉลากผลิตภัณฑ์สำหรับ บริษัท ของคุณ

 

การจัดส่ง

 

ด่วนระหว่างประเทศ DHL, SF, TNT,FedEx, EMS,UPS และอื่น ๆใช้เวลา 2-7 วัน

 

รับประกัน


เราสัญญาว่าเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลที่โฆษณาทั้งหมดเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบใหม่และชิ้นส่วนวัสดุใหม่ทั้งหมดตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุเรารับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

สิ่งที่เรามุ่งเน้น

เรามุ่งเน้นไปที่โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทุกชนิดรวมถึง GBIC, SFP, SFP +, XENPAK, X2, XFP, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Ciena, H3C, สุดขีด,HP, Foundry, Avaya, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei ฯลฯ

 

สายผลิตภัณฑ์ของเราแสดง

1470nm X2 Transceiver Module Cisco CWDM-X2ER-1470 Compatible 0

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ 1470nm X2 Transceiver Module Cisco CWDM-X2ER-1470 Compatible คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!