• 1370nm 40km 10g ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล Sfp รองรับ CWDM-SFP10G-1370-40
  • 1370nm 40km 10g ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล Sfp รองรับ CWDM-SFP10G-1370-40
  • 1370nm 40km 10g ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล Sfp รองรับ CWDM-SFP10G-1370-40
1370nm 40km 10g ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล Sfp รองรับ CWDM-SFP10G-1370-40

1370nm 40km 10g ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล Sfp รองรับ CWDM-SFP10G-1370-40

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-CW-SFP10G40-37

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, MoneyGram, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: SFP +
อัตราการส่งข้อมูล: 10Gb / s ความยาวคลื่น: 1370nm
ระยะทาง: 40km ตัวเชื่อมต่อ: LC คู่
อุณหภูมิในการใช้งาน: -20 ~ 70 C -40 ~ 85 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล Sfp 40 กม. 10g

,

ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล 1370nm 10g Sfp

,

CWDM-SFP10G-1370-40 SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์

รายละเอียดสินค้า

1370nm 40km 10g ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล Sfp รองรับ CWDM-SFP10G-1370-40

Cisco CWDM-SFP10G-1370-40 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 10G CWDM SFP + 1370nm 40 กม.

 

ข้อดี

  • คุณภาพสูงด้วยใบรับรอง ISO9001, TUV, CE, FCC, UL และ RoHS
  • สายผลิตภัณฑ์อย่างเต็มที่

  • ผ่านการทดสอบ 100%
  • รับประกัน 3 ปี
  • จัดส่งรวดเร็วมาก

OEM และ ODM

 

มีคำสั่งซื้อ OEM / ODM

เราสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของคุณและออกแบบฉลากผลิตภัณฑ์สำหรับ บริษัท ของคุณ

 

สิ่งที่เรามุ่งเน้น

เรามุ่งเน้นไปที่โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทุกประเภทรวมถึง GBIC, SFP, SFP +, XFP, XENPAK, X2, BIDI, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, Ciena, H3C, สุดขีด,HP,โรงหล่อ D-linkอวาย่าAlcatel, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel, Huawei ฯลฯ

 

 

ชุดผลิตภัณฑ์ CWDM ของเรา

หมวดหมู่สินค้า รุ่น ความยาวคลื่น ระยะทาง รอยเท้า อุณหภูมิ
CWDM SFP 1G / 2G CWDM-SFP-xxxx (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 40 กม CWDM SFP -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
CWDM SFP 1G / 2G CWDM-SFP-xxxx (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 80 กม CWDM SFP -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
CWDM SFP 1G / 2G CWDM-SFP-xxxx-120 (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 120 กม CWDM SFP -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
CWDM SFP 4.25G CWDM-SFP4G-xxxx (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 40 กม CWDM SFP -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
CWDM SFP 4.25G CWDM-SFP4G-xxxx (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 80 กม CWDM SFP -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
CWDM SFP + 10G CWDM-SFP10G-xxxx-10 (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 10 กม CWDM SFP + -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
CWDM SFP + 10G CWDM-SFP10G-xxxx-20 (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 20 กม CWDM SFP + -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
CWDM SFP + 10G CWDM-SFP10G-1470 (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 40 กม CWDM SFP + -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
CWDM SFP + 10G CWDM-SFP10G-1470-80 (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 80 กม CWDM SFP + -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
CWDM XFP 10G CWDM-XFP10G-xxxx-10 (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 10 กม CWDM XFP -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
CWDM XFP 10G CWDM-XFP10G-xxxx-20 (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 20 กม CWDM XFP -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
CWDM XFP 10G ONS-XC-10G-xxxx (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 40 กม CWDM XFP -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
CWDM XFP 10G CWDM-XFP10G-xxxx-80 (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 80 กม CWDM XFP -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
CWDM X2 10G CWDM-X2-xxxx (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 80 กม CWDM X2 -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
CWDM XENPAK 10G CWDM-XENPAK-xxxx (1270 นาโนเมตร ~ 1610 นาโนเมตร) 80 กม CWDM XENPAK -20 ~ 70 องศาเซลเซียส

"xxxx" หมายถึงความยาวคลื่นเช่น "xxxx = 1310"

 

คุณสมบัติ

  • อัตราข้อมูลปฏิบัติการสูงสุด 10Gb / s

  • 18 ความยาวคลื่น CWDM DFB LD Transmitter จาก 1270nm ถึง 1610nm พร้อมขั้นตอน 20nm

  • EMI ต่ำมากและการป้องกัน ESD ที่ยอดเยี่ยม

  • ความยาวคลื่น 1370nm
  • ไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF)
  • แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยวและอินเตอร์เฟสลอจิก TTL
  • ถึง 40 กม
  • APD ตัวรับความไวสูง DDM
  • อินเทอร์เฟซ Duplex LC Connector

  • รอยเท้า SFP แบบเสียบได้ร้อน

  • 10GBASE-CWDM 10G อีเธอร์เน็ต

  • โซเนต SDH OC-192 / STM-64

 

การใช้งาน

  • ช่อง 10G

  • ระบบเครือข่ายการจัดเก็บข้อมูลโทรคมนาคม

  • ฮับสวิตช์เราเตอร์เซิร์ฟเวอร์การ์ดเชื่อมต่อเครือข่าย (NICs)

  • ลิงค์ออปติคัลเครือข่าย 10Gbps อื่น ๆ

 

การจัดส่ง

 

ด่วนระหว่างประเทศ DHL, SF, FedEx, TNT,UPS,EMS,และอื่น ๆใช้เวลา 3-7 วัน

 

รับประกัน


เราสัญญาว่าเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลที่โฆษณาทั้งหมดเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบใหม่และชิ้นส่วนวัสดุใหม่ทั้งหมดตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุเรารับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

 

 

สายผลิตภัณฑ์ของเราแสดง

1370nm 40km 10g ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล Sfp รองรับ CWDM-SFP10G-1370-40 0

1370nm 40km 10g ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล Sfp รองรับ CWDM-SFP10G-1370-40 1

 

 

ทำไมถึงเลือกพวกเรา

ผู้จัดหาโมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลชั้นนำของโลก

ใบรับรองระดับมืออาชีพ

• ISO 9001: 2008

• ISO 14001: 2004

•การรับรอง UL

•การรับรอง CE

•การรับรอง FCC

•การรับรอง TUV

•การรับรอง FDA

•เข้าถึง Cetitifaction

•การปฏิบัติตาม RoHS

•นโยบายด้านสิ่งแวดล้อมที่ใช้งานอยู่

รับประกันคุณภาพ 100%

•ผลิตภายใต้การควบคุมที่เข้มงวด

•ผ่านการทดสอบ 100%

•ลูกค้าที่ประสบความสำเร็จ: Texas Instruments Samsung Cisco Siemens และ Intel ...

•รับประกันคุณภาพ: 3 ปี

ราคาและบริการที่แข่งขันได้

•ราคาที่แข่งขันได้มากกว่า Amphenol, 3COM, Cisco, Intel, Broadcom และ Finisar ...

•ระยะเวลาการจัดส่ง: 2-3 สัปดาห์หลังจากสั่งซื้อ

•มีตัวอย่างฟรี

•ให้การออกแบบใหม่สำหรับความต้องการของลูกค้า

 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ 1370nm 40km 10g ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล Sfp รองรับ CWDM-SFP10G-1370-40 คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!