• 100GHz 100km Sfp Lc Transceiver รองรับ DWDM-SFP10G100-Xxxx
100GHz 100km Sfp Lc Transceiver รองรับ DWDM-SFP10G100-Xxxx

100GHz 100km Sfp Lc Transceiver รองรับ DWDM-SFP10G100-Xxxx

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-DW-SFP10G100-xxxx

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, MoneyGram, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณแสง ประเภท: SFP
อัตราการส่งข้อมูล: 10Gb / s ความยาวคลื่น: ไม่จำเป็น
ระยะทาง: 100KM ตัวเชื่อมต่อ: LC คู่
อุณหภูมิในการใช้งาน: -20 ~ 70 C การประกัน: 3 ปี
แสงสูง:

100km Sfp Lc Transceiver

,

100GHz Sfp Lc Transceiver

,

DWDM-SFP10G100-Xxxx

รายละเอียดสินค้า

100GHz 100km Sfp Lc Transceiver รองรับ DWDM-SFP10G100-Xxxx

DWDM-SFP10G100-xxxxใช้งานร่วมกับ 10G DWDM SFP + 100GHz 100km Transceiver

 

Shenzhen Gaveid Communication Technology Co. , Ltd ก่อตั้งขึ้นในปี 2551เราออกแบบพัฒนาผลิตและจัดจำหน่ายผลิตภัณฑ์ออปติคอลเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าสำหรับการสื่อสารด้วยแสงใน Ethernet, SDH / SONET, จอภาพวิดีโอ, FTTH, โทรคมนาคม, ระบบ CATV เป็นต้นปัจจุบัน Gvdlink สามารถนำเสนอสายผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์ ได้แก่ SFP, SFP +, XFP, QSFP, DWDM, CWDM เป็นต้นจากตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 155M ~ 100G และ DWDM, CWDM MUX / DEMUX Passive solution นอกจากนี้เรายังมีสายเคเบิลสายแสงเครือข่าย การ์ดและสวิตช์ POE สำหรับ sulotion เครือข่ายเรามอบผลิตภัณฑ์ประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าแก่ลูกค้าของเราเพื่อตอบสนองความต้องการของพวกเขาซึ่งมีส่วนช่วยให้ลูกค้าประสบความสำเร็จและพึงพอใจ

 

สิ่งที่เรามุ่งเน้น

เรามุ่งเน้นไปที่ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลที่เข้ากันได้ทุกชนิดรวมถึง GBIC, SFP, SFP +, XFP, XENPAK, X2, QSFP, CWDM, DWDM และโมดูลตัวรับส่งสัญญาณพิเศษอื่น ๆผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้กับ Cisco, หัวเว่ย H3C, เซียนา HP, โรงหล่อ, สุด ๆ ,อวาย่า, อัลคาเทล, D-link, Riverstone, Enterasys, Netgear, Nortel, Juniper, Ruijie, Zyxel ฯลฯ

 

รับประกัน


เราสัญญาว่าเครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอลที่โฆษณาทั้งหมดเป็นของใหม่พร้อมส่วนประกอบใหม่และชิ้นส่วนวัสดุใหม่ทั้งหมดตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุเราจะรับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

'
 

คุณสมบัติ

  • รองรับ SFP MSA
  • โซเนต SDH OC-192 / STM-64
  • ความยาวคลื่นที่เลือกได้สำหรับความยาวคลื่นกริด C-band ITU-T

  • เหมาะสำหรับใช้ในระบบ DWDM ระยะห่างช่อง 100GHz
  • เครื่องส่ง EML ระดับ DWDM และตัวรับ APD
  • Cold Start up ความสอดคล้องกับความยาวคลื่น
  • ความยาวลิงค์สูงสุด 100 กม
  • การกระจายพลังงานต่ำสูงสุด 3.5W
  • พร้อมฟังก์ชั่น CDR
  • -20ºCถึง70ºCอุณหภูมิเคสการทำงาน
  • เป็นไปตาม RoHS และปราศจากสารตะกั่ว

ข้อดี

  • คุณภาพสูงด้วยใบรับรอง ISO9001, CE, TUV, FCC และ RoHS
  • สายผลิตภัณฑ์อย่างเต็มที่
  • ผ่านการทดสอบ 100%
  • รับประกัน 3 ปี
  • จัดส่งรวดเร็วมาก

การใช้งาน

  • เข้าถึงเครือข่าย: DWDM optical Links

  • DWDM PON netork

  • ลิงค์ออปติคัลเครือข่าย DWDM 10Gbps อื่น ๆ

 

ดูด่วน

ส่วนจำนวน GVD-DW-SFP10G100-xxxx
Datarate 10Gb / ps
ช่อง ไม่จำเป็น
ระยะทาง 100 กม
เครื่องส่ง EML เย็น
ผู้รับ APD
สื่อ SMF
DDM / DOM ใช่
ตัวเชื่อมต่อ LC คู่
ใบสมัคร

Datacom 10G Ethernet  10x FC Telcom OC192 / STM-64

อุณหภูมิในการทำงาน 20 & # 8451; ~ + 70 & # 8451;
แหล่งจ่ายแรงดัน 3.3V
การรับรอง CE / FCC / RoHS / TUV / UL
ยี่ห้อ CISCO, Gvdlink, OEM

 

ชุดผลิตภัณฑ์ DWDM ของเรา

หมวดหมู่สินค้า รุ่น ระยะทาง รอยเท้า อุณหภูมิ
DWDM SFP 1G / 2G DWDM-SFP-xx.xx 80 กม DWDM SFP -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
DWDM SFP 1G / 2G WDM-SFP-xx.xx 120 กม DWDM SFP -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
DWDM SFP + 10G DWDM-SFP10G40-xx.xx 40 กม DWDM SFP + -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
DWDM SFP + 10G

DWDM-SFP10G-xx.xx

80 กม DWDM SFP + -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
DWDM SFP + 10G

DWDM-SFP10G100-xx.xx

100 กม DWDM SFP + -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
DWDM XFP 10G DWDM-XFP40-xx.xx 40 กม DWDM XFP -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
DWDM XFP 10G ONS-XC-10G-xx.x 80 กม DWDM XFP -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
DWDM XFP 10G DWDM-XFP100-xx.xx 100 กม DWDM XFP -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
DWDM X2 10G DWDM-X2-xx.xx 80 กม DWDM X2 -20 ~ 70 องศาเซลเซียส
DWDM XENPAK 10G DWDM-XENPAK-xx.xx 80 กม DWDM XENPAK -20 ~ 70 องศาเซลเซียส

"xx.xx" หมายถึงความยาวคลื่นเช่น "xx.xx = 61.43"

 

ความยาวคลื่นและช่อง DWDM ทั้งหมด

ช่อง ความยาวคลื่น ช่อง ความยาวคลื่น ช่อง ความยาวคลื่น
CH17 1563.86 นาโนเมตร CH32 1551.72 นาโนเมตร CH47 1539.77 นาโนเมตร
CH18 1563.05 นาโนเมตร CH33 1550.92 นาโนเมตร ช 48 1538.98 นาโนเมตร
ช 19 1562.63 นาโนเมตร ช 34 1550.12 นาโนเมตร CH49 1538.19 นาโนเมตร
CH20 1561.41 นาโนเมตร CH35 1549.32 นาโนเมตร CH50 1537.40 นาโนเมตร
CH21 1560.61 นาโนเมตร CH36 1548.51 นาโนเมตร CH51 1536.61 นาโนเมตร
CH22 1559.79 นาโนเมตร CH37 1547.72 นาโนเมตร CH52 1535.82 นาโนเมตร
CH23 1558.98 นาโนเมตร CH38 1546.92 นาโนเมตร CH53 1535.04 นาโนเมตร
CH24 1558.17 นาโนเมตร CH39 1546.12 นาโนเมตร ช 54 1534.25 นาโนเมตร
CH25 1557.36 นาโนเมตร CH40 1545.32 นาโนเมตร CH55 1533.47 นาโนเมตร
CH26 1556.55 นาโนเมตร CH41 1544.53 นาโนเมตร CH56 1532.68 นาโนเมตร
CH27 1555.75 นาโนเมตร CH42 1543.73 นาโนเมตร CH57 1531.90 นาโนเมตร
CH28 1554.94 นาโนเมตร CH43 1542.94 นาโนเมตร CH58 1531.12 นาโนเมตร
ช 29 1554.13 นาโนเมตร CH44 1542.14 นาโนเมตร CH59 1530.33 นาโนเมตร
CH30 1553.33 นาโนเมตร ช 45 1541.35 นาโนเมตร CH60 1529.55 นาโนเมตร
CH31 1552.52 นาโนเมตร CH46 1540.56 นาโนเมตร CH61 1528.77 นาโนเมตร

 

 

OEM และ ODM

 

มีคำสั่งซื้อ OEM และ ODM ทั้งหมด

เราสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของคุณและออกแบบฉลากผลิตภัณฑ์สำหรับ บริษัท ของคุณ

 

การจัดส่ง

 

ด่วนระหว่างประเทศ DHL, UPS,SF, EMS, TNT, FedExและอื่น ๆใช้เวลา 2-7 วัน

 

 

 

สายผลิตภัณฑ์ของเราแสดง

100GHz 100km Sfp Lc Transceiver รองรับ DWDM-SFP10G100-Xxxx 0

 


 

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ 100GHz 100km Sfp Lc Transceiver รองรับ DWDM-SFP10G100-Xxxx คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!