• 10 ช่อง ABS BOX CWDM MUX DEMUX
  • 10 ช่อง ABS BOX CWDM MUX DEMUX
10 ช่อง ABS BOX CWDM MUX DEMUX

10 ช่อง ABS BOX CWDM MUX DEMUX

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Gvdlink
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC
หมายเลขรุ่น: GVD-CWDM-3353

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุเป็นกลางหรือแบรนด์มาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, MoneyGram, L / C, Paypal
สามารถในการผลิต: 3500 ชิ้นต่อสัปดาห์
ราคาถูกที่สุด ติดต่อ

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: CWDM Mux Demux Wavelengt20nmh: 10 ช่อง 1330-1530nm
ระยะห่างช่อง: 20nm Channel Passband: ± 6.5nm
การสูญเสียการแทรก: dB 2.1dB (พร้อมตัวเชื่อมต่อและอะแดปเตอร์) การแยกช่องสัญญาณที่อยู่ติดกัน: ≥ 30dB
การแยกช่องสัญญาณที่ไม่ติดกัน: dB 40dB การสูญเสียคืน: ≥ 45dB
การควบคุมทิศทาง: ≥ 50dB โพลาไรเซชันขึ้นอยู่กับการสูญเสีย: ≤ 0.3dB
อุณหภูมิ: -40 ° C ~ + 85 ° C ขนาด (HxWxD): ในชั้นวางของ LGX
แสงสูง:

กล่อง ABS 20nm CWDM MUX DEMUX

,

1530nm 20nm CWDM MUX DEMUX

,

FCC 10 ช่อง CWDM MUX DEMUX

รายละเอียดสินค้า

10 ช่อง ABS BOX CWDM MUX DEMUX

กล่อง ABS CWDM MUX DEMUX 1330 ~ 1530nm พร้อมจอภาพและพอร์ตขยายไฟเบอร์แบบคู่

 

คำอธิบาย         

  มีตัวเชื่อมต่อ LC / UPC SC / APC SC / UPC FC UPC  กล่อง ABS หรือชั้นติดตั้งเป็นอุปกรณ์เสริม

คุณสมบัติ

  • การสูญเสียการแทรกต่ำ
  • การแยกสูงและ PDL ต่ำ
  • การออกแบบที่กะทัดรัด

  • ความสม่ำเสมอของ Channel-to-channel ที่ดี
  • ความยาวคลื่นที่ใช้งานได้กว้าง: 1260nm ~ 1620nm หรือ 1460nm ~ 1620nm

  • อุณหภูมิในการทำงานกว้าง: -40 ℃ ~ 85 ℃
  • ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูงพร้อมด้วยข้อกำหนด RoHS และปราศจากสารตะกั่ว

ชุดผลิตภัณฑ์ CWDM MUX / DEMUX ของเรา

รุ่น คำอธิบาย CH จำนวน
GVD-CM08M-4761 8ch CWDM Mux โมดูล 1470nm ถึง 1610nm 2.0 มม. ความยาว 50 ซม 8
GVD-CD08M-4761 โมดูล 8ch CWDM Demux 1470nm ถึง 1610nm 2.0 มม. ความยาว 50 ซม 8
GVD-CX08R-4761 8ch CWDM Mux-Demux 1470nm ถึง 1610nm พร้อมแชสซี 19 " 8
GVD-CM08 + R-4761 8 + 1ch CWDM Mux โมดูล 1470nm ถึง 1610nm พร้อมพอร์ตด่วน 1310 +/- 45nm การแยก> 15dB 2.0 มม. ความยาว 50 ซม. 9
GVD-CD08 + M-4761 8 + 1ch CWDM Demux โมดูล 1470nm ถึง 1610nm พร้อมพอร์ตด่วน 1310 +/- 45nm การแยก> 15dB 2.0 มม. ความยาว 50 ซม. 9
GVD-CX08 + R-4761 8 + 1ch CWDM Mux-Demux 1470nm ถึง 1610nm พร้อมพอร์ตด่วน 1310 +/- การแยก 40nm> 30dB พร้อมแชสซี 19 " 9
GVD-CM12M-2761 โมดูล 12ch CWDM Mux 1390nm ถึง 1610nm 2.0mm fiber 12
GVD-CD12M-2761 โมดูล 12ch CWDM Demux 1390nm ถึง 1610nm 2.0mm fiber 12
GVD-CX12R-2761 12ch CWDM Mux-Demux 1390nm ถึง 1610nm 2.0mm fiber ความยาว 50 ซม. พร้อมแชสซี 19 " 12
GVD-CM16M-2761 16ch CWDM Mux โมดูล 1310nm ถึง 1610nm 2.0 มม. ไฟเบอร์ 16
GVD-CD16M-2761 16ch CWDM Demux โมดูล 1310nm ถึง 1610nm 2.0 มม. ไฟเบอร์ 16
GVD-CX16R-2761 16ch CWDM Mux-Demux 1310nm ถึง 1610nm 2.0mm fiber ความยาว 50cm พร้อมแชสซี 19 " 16
GVD-CM18M-2761 18ch CWDM Mux โมดูล 1270nm ถึง 1610nm 2.0 มม. ไฟเบอร์ 18
GVD-CD18M-2761 18ch CWDM Demux โมดูล 1270nm ถึง 1610nm 2.0 มม. ไฟเบอร์ 18
GVD-CX18R-2761 18ch CWDM Mux-Demux 1270nm ถึง 1610nm 2.0mm fiber ความยาว 50 ซม. พร้อมแชสซี 19 " 18
GVD-LGX8X-4761 โมดูล 8ch CWDM Mux 1470nm ถึง 1610nm ในชั้นวาง LGX 8

 

การควบคุมคุณภาพของเรา

10 ช่อง ABS BOX CWDM MUX DEMUX 0

10 ช่อง ABS BOX CWDM MUX DEMUX 1

การใช้งาน

  • ระบบ CWDM

  • PON เครือข่าย

  • ลิงค์ CATV

OEM และ ODM

 

มีคำสั่งซื้อ OEM และ ODM ทั้งหมด

เราสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของคุณและออกแบบฉลากผลิตภัณฑ์สำหรับ บริษัท ของคุณ

 

ทางออกของเรา

เรามุ่งเน้นไปที่CWDM MUX / DEMUXDWDM AAWG MUX และพาสซีฟอื่น ๆส่วนประกอบเราสามารถออกแบบโซลูชันที่สมบูรณ์สำหรับระบบเครือข่ายของคุณโดยปกติในระบบ CWDM mux / DEMUX สามารถช่วยคุณเลือกตัวรับส่งสัญญาณ SFP เช่น CWDM SFP + CWDM SFP สำหรับ 1290 ~ 1610nm

 

การแสดงสายผลิตภัณฑ์ของเรา (เราจะใช้ CWDM SFP / SFP + ใน mux / demux systerm)

10 ช่อง ABS BOX CWDM MUX DEMUX 2

10 ช่อง ABS BOX CWDM MUX DEMUX 3

ข้อมูล บริษัท

เซินเจิ้นให้การสื่อสารเทคโนโลยี บริษัท , Ltd. ซึ่งเชี่ยวชาญในการผลิตและการตลาดผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงก่อตั้งขึ้นในปีพ. ศ. 2551

RoHS, ISO และ CE ได้รับการรับรองเราเป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำที่เชี่ยวชาญในด้านนี้ 10 ปีด้วยคุณภาพที่เหนือกว่าราคาที่แข่งขันได้และทางออกที่ดี

ความสามารถหลักของเรา คือ ไฟเบอร์ เลนส์ ของ CFP, QSFP28, QSFP SR4 & LR4, CWDM SFP / XFP / X2, DWDM SFP / XFP / X2, โซลูชันของ DWDM, CWDM, WDM, MPO, AAWG เป็นต้น

เรามีแผนกวิจัยและพัฒนาอิสระพร้อมด้วยวิศวกรฝีมือดี 8 คนพร้อมด้วยขั้นสูง อุปกรณ์ และอุปกรณ์เช่นสวิตช์และเราเตอร์สำหรับการทดสอบและขั้นตอนโดยละเอียดเพิ่มเติม

เรา ด้วย มีความเกี่ยวข้อง ออปติคอล ผลิตภัณฑ์และโซลูชั่นที่ดีเพื่อตอบสนองลูกค้า ข้อกำหนด

ลูกค้าเก่าและใหม่ ได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นเพื่อเยี่ยมชมโรงงานและสำนักงานของเราเพื่อขอความร่วมมือเพิ่มเติม

หวังว่าจะสร้างความสัมพันธ์ทางธุรกิจกับคุณ

ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้
ฉันสนใจ 10 ช่อง ABS BOX CWDM MUX DEMUX คุณช่วยส่งรายละเอียดเพิ่มเติมเช่นประเภทขนาดปริมาณวัสดุ ฯลฯ ให้ฉันได้ไหม
ขอบคุณ!